ਮੇਰੇ ਪੁੱਤ ਦਾ ਕਸੂਰ ਇਹ ਸੀ ਕਿ ਉਸ ਨੇ ਸਧਾਰਨ ਪਰਿਵਾਰ ‘ਚੋ ਉੱਠ ਕੇ ਤਰੱਕੀ ਐਨੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਕਰ ਲਈ ਕਿ ਉਹ ਕੁਝ ਲੋਕਾਂ ਦੀਆਂ ਅੱਖਾਂ ‘ਚ ਰੜਕਣ ਲੱਗ ਪਿਆ – ਬਲਕੌਰ ਸਿੰਘ ਸਿੱਧੂ
#SidhuMooseWala #Father #BalkaurSingh #Mansa #PunjabiSinger

ਪੰਜਾਬੀ ਗਾਇਕ ਸਿੱਧੂ ਮੂਸੇਵਾਲਾ ਦੇ ਪਿਤਾ ਬਲਕੌਰ ਸਿੰਘ ਨੇ ਵੱਡਾ ਖੁਲਾਸਾ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਕਿਹਾ ਕਿ ਮੂਸੇਵਾਲਾ ਦੇ ਕਤਲ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ 50-60 ਲੋਕ ਸ਼ਾਮਲ ਸਨ। ਮੂਸੇਵਾਲਾ ਨੂੰ ਚੋਣਾਂ ਦੌਰਾਨ 8 ਵਾਰ ਕਤਲ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ। ਦੇ ਬਹਾਨੇ ਹੱਥ ਮਿਲਾ ਕੇ ਕਤਲ ਕਰਨ ਦੀ ਸਾਜ਼ਿਸ਼ ਰਚੀ ਗਈ ਸੀ। ਹਾਲਾਂਕਿ ਸੁਰੱਖਿਆ ਨੂੰ ਦੇਖਦੇ ਹੋਏ ਉਸ ਨੇ ਗੋਲੀ ਚਲਾਉਣ ਦੀ ਹਿੰਮਤ ਨਹੀਂ ਕੀਤੀ।

ਬਾਕੀਆਂ ਨੂੰ ਆਮ ਆਦਮੀ ਪਾਰਟੀ ਦੀ ਪੰਜਾਬ ਸਰਕਾਰ ਨੇ ਹਟਾ ਦਿੱਤਾ। ਮੂਸੇਵਾਲਾ ਦੀ ਸੁਰੱਖਿਆ ਘਟਾਈ ਇਸ ਦਾ ਪ੍ਰਚਾਰ ਵੀ ਕੀਤਾ। ਜਿਨ੍ਹਾਂ ‘ਤੇ ਮੂਸੇਵਾਲਾ ਨੇ ਭਰੋਸਾ ਕੀਤਾ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਹੀ ਗੰਨਮੈਨਾਂ ਨੂੰ ਵਾਪਸ ਬੁਲਾ ਲਿਆ ਗਿਆ। ਮੂਸੇਵਾਲਾ ਨੇ ਮਾਨਸਾ ਤੋਂ ਕਾਂਗਰਸ ਦੀ ਟਿਕਟ ‘ਤੇ ਚੋਣ ਲੜੀ ਸੀ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਮਾਨਸਾ ਵਿੱਚ ਮੂਸੇਵਾਲਾ ਦੇ ਨਾਂ ਵਾਲੀ ਸੜਕ ਦਾ ਉਦਘਾਟਨ ਕੀਤਾ।

ਪੰਜਾਬ ਵਿੱਚ ਸਮਾਨਾਂਤਰ ਸਰਕਾਰ ਚਲਾ ਰਹੇ ਗੈਂਗਸਟਰ
ਬਲਕੌਰ ਸਿੰਘ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਜੇਕਰ ਕੋਈ ਗਲਤੀ ਹੋਈ ਹੈ ਤਾਂ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਮਿਲਣ ‘ਤੇ ਅਸੀਂ ਪੁਲਸ ਅਤੇ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਨ ਨੂੰ ਜਵਾਬ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹਾਂ। ਪਰ ਗੈਂਗਸਟਰ ਚੱਲ ਰਹੀਆਂ ਸਮਾਨਾਂਤਰ ਸਰਕਾਰਾਂ ਬਾਰੇ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸ ਕੋਲ ਜਾ ਕੇ ਆਪਣਾ ਪੱਖ ਪੇਸ਼ ਕਰੋਗੇ? ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਜਾਣਦੇ ਹੋ ਕਿ ਕੌਣ ਮਜ਼ਾਕ ਬਣਾ ਰਿਹਾ ਹੈ? ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਇੱਕ ਦੇ ਨੇੜੇ ਗੋਡੇ ਟੇਕੋਗੇ, ਤਾਂ ਦੂਜਾ ਬੰਦੂਕ ਲੈ ਕੇ ਆਵੇਗਾ। ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਉਸ ਅੱਗੇ ਝੁਕਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੀਜਾ ਆਵੇਗਾ। ਇਹ ਭਰਾਵਾਂ ਨੂੰ ਮਾਰਨ ਦੀ ਜੰਗ ਹੈ।

ਗੈਂਗਸਟਰ ਆਪਸ ਵਿੱਚ ਬਦਲਾ ਕਿਉਂ ਨਹੀਂ ਲੈਂਦੇ
ਬਲਕੌਰ ਸਿੰਘ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਇਸ ਜੰਗ ਵਿੱਚ ਨਾ ਤਾਂ ਕੋਈ ਆਗੂ ਮਰਿਆ ਤੇ ਨਾ ਹੀ ਕੋਈ ਗੈਂਗਸਟਰ, ਮਰਿਆ ਤਾਂ ਆਮ ਘਰ ਦੇ ਨੌਜਵਾਨ ਹਨ। ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਮਾਰ ਕੇ ਕਹਾਂਗੇ ਕਿ ਅਸੀਂ ਸਿੱਧੂ ਦਾ ਬਦਲਾ ਲਿਆ ਹੈ। ਉਹ ਕਹਿ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਉਸ ਨੇ ਮਿੱਡੂਖੇੜਾ ਦੇ ਕਤਲ ਦਾ ਬਦਲਾ ਲਿਆ ਹੈ। ਉਹ ਇੱਕ ਦੂਜੇ ਤੋਂ ਬਦਲਾ ਕਿਉਂ ਨਹੀਂ ਲੈਂਦੇ?, ਆਮ ਘਰਾਂ ਨੂੰ ਕਿਉਂ ਨਿਸ਼ਾਨਾ ਬਣਾ ਰਹੇ ਹਨ?

ਹਾਰ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਰਾਜਨੀਤੀ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰਹਿਣਾ ਪਿਆ
ਮੂਸੇਵਾਲਾ ਦੇ ਪਿਤਾ ਨੇ ਕਿਹਾ ਕਿ ਉਹ ਹਾਰ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਨਿਰਾਸ਼ ਹਨ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਹ ਦੁਬਈ ‘ਚ ਸ਼ੋਅ ਕਰਨ ਗਈ। ਜਦੋਂ ਮੈਂ ਉਥੋਂ ਵਾਪਸ ਆਇਆ ਤਾਂ ਮੈਨੂੰ ਕਿਹਾ ਗਿਆ ਕਿ ਅਸੀਂ ਅੱਗੇ ਕੋਈ ਚੋਣ ਨਹੀਂ ਲੜਾਂਗੇ। ਹਾਂ, ਅਸੀਂ ਯਕੀਨੀ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਮੁਕਾਬਲੇਬਾਜ਼ਾਂ ਦੇ ਬਰਾਬਰ ਖੜ੍ਹੇ ਹੋਵਾਂਗੇ। ਉਹ ਸਮਾਜ ਸੇਵਾ ਰਾਹੀਂ ਲੋਕਾਂ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਣਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਸੀ। ਮੂਸੇਵਾਲਾ ਦੁਖੀ ਸੀ ਕਿ ਲੋਕ ਅਜੇ ਵੀ ਗਲੀ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ। ਜਦੋਂ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਕੈਂਸਰ ਹਸਪਤਾਲ ਵਰਗੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਦੀ ਮੰਗ ਕਰਨੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ।

‘ਚੋਣਾਂ ਦੌਰਾਨ ਵੀ ਸਿੱਧੂ ‘ਤੇ 8 ਵਾਰ ਹਮਲਾ ਹੋਇਆ’ ‘ਰਹਿੰਦੀ ਖੂੰਹਦੀ ਕਸਰ ਸਰਕਾਰ ਨੇ ਕੱਢ’ਤੀ’
#SidhuMooseWala #Father #BalkaurSingh #Mansa #Congress #Election #ShubhdeepSinghSidhu

ਪੰਜਾਬ ਆਵੇਗਾ ਸ਼ਗਨਪ੍ਰੀਤ ! ਸਿੱਧੂ ਮੂਸੇਵਾਲਾ ਦੇ ਕਰੀਬੀ ਸ਼ਗਨਪ੍ਰੀਤ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ‘ਚ HC ‘ਚ ਹੋਈ ਸੁਣਵਾਈ #ShaganPreetSingh #Lawyer #SidhuMooseWala #Manager #PunjabHaryanaHighCourt

ਕਾਲ਼ਜਾ ਚੀਰਦੇ ਨੇ ਸਿੱਧੂ ਮੂਸੇਵਾਲਾ ਦੇ ਪਿਤਾ ਦੇ ਭਾਵੁਕ ਬੋਲ ਕੰਧਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖ ਕੇ ਦਿਨ ਨੀ ਲੰਘਦਾ, ਰਾਤ ਨੀ ਲੰਘਦੀ…#SidhuMooseWala #Father #BalkaurSingh #Mansa #PunjabiSinger #ShubhdeepSinghSidhu

ਵੇਖੋ ਰੌਂਦਾ ਨਾਲ ਮੂਸੇਵਾਲਾ ਦਾ ਨਾਂ ਲਿੱਖ ਪਾਈ ਸੀ ਕਾਤਲ ਅੰਕਿਤ ਸੇਰਸਾ ਨੇ ਫੋਟੋ .. ਹਥਿਆਰਾਂ ਸਣੇ ਕਾਬੂ, ਦਿੱਲੀ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਕੀਤੇ ਖੁਲਾਸੇ #AnkitSersa #Arrested #DelhiPolice #SidhuMooseWala #Investigation #LawrenceBishnoi #GoldyBrar #Canada