ਅੰਕਿਤਾ ਭੰਡਾਰੀ, ਉਮਰ ਮਹਿਜ਼ 19 ਸਾਲ। 28 ਅਗਸਤ ਨੂੰ ਉਸ ਨੇ ਰਿਸ਼ੀਕੇਸ਼ ਦੇ ਵਨੰਤਰਾ ਰਿਜ਼ੌਰਟ ਵਿੱਚ ਰਿਸੈਪਸ਼ਨਿਸਟ ਵਜੋਂ ਕੰਮ ਕਰਨਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤਾ। ਅੰਕਿਤਾ ਦੀ ਲਾਸ਼ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਸਵੇਰੇ ਇਕ ਨਹਿਰ ‘ਚੋਂ ਮਿਲੀ। ਮਾਮਲਾ ਕਤਲ ਦਾ ਹੈ

ਅੰਕਿਤਾ ਭੰਡਾਰੀ, ਉਮਰ ਮਹਿਜ਼ 19 ਸਾਲ। 28 ਅਗਸਤ ਨੂੰ ਉਸ ਨੇ ਰਿਸ਼ੀਕੇਸ਼ ਦੇ ਵਨੰਤਰਾ ਰਿਜ਼ੌਰਟ ਵਿੱਚ ਰਿਸੈਪਸ਼ਨਿਸਟ ਵਜੋਂ ਕੰਮ ਕਰਨਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤਾ। ਅੰਕਿਤਾ ਦੀ ਲਾਸ਼ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਸਵੇਰੇ ਇਕ ਨਹਿਰ ‘ਚੋਂ ਮਿਲੀ। ਮਾਮਲਾ ਕਤਲ ਦਾ ਹੈ। ਇਹ ਇਲਜ਼ਾਮ ਰਿਜ਼ੋਰਟ ਦੇ ਮਾਲਕ ਪੁਲਕਿਤ ਆਰੀਆ, ਮੈਨੇਜਰ ਸੌਰਭ ਭਾਸਕਰ ਅਤੇ ਅੰਕਿਤ ਗੁਪਤਾ ‘ਤੇ ਲੱਗੇ ਹਨ।

ਹੁਣ ਅੰਕਿਤਾ ਦੇ ਕੁਝ ਚੈਟ ਮਿਲੇ ਹਨ। ਇਸ ‘ਚ ਅੰਕਿਤਾ ਨੇ ਆਪਣੀ ਸਹੇਲੀ ਨੂੰ ਦੱਸਿਆ ਸੀ ਕਿ ਉਸ ‘ਤੇ ਰਿਜ਼ੋਰਟ ‘ਚ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਵੀਆਈਪੀ ਮਹਿਮਾਨਾਂ ਨੂੰ ਸਪਾ ਸਰਵਿਸ ਦੇਣ ਲਈ ਦਬਾਅ ਪਾਇਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਸੀ। ਉਸ ਨੂੰ ਵੇਸਵਾ ਬਣਨ ਲਈ 10 ਹਜ਼ਾਰ ਰੁਪਏ ਦਾ ਲਾਲਚ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ। ਅੰਕਿਤਾ ਨੂੰ ਕਿਹਾ ਗਿਆ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਮਹਿਮਾਨ ਨੂੰ ਸੰਭਾਲਣਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਨਹੀਂ ਕਰਦੇ, ਤਾਂ ਮੈਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਹਟਾ ਦੇਵਾਂਗਾ

ਇਹ ਗੱਲਬਾਤ 17 ਸਤੰਬਰ ਦੀ ਹੈ, ਯਾਨੀ ਅੰਕਿਤਾ ਦੀ ਲਾਸ਼ ਮਿਲਣ ਤੋਂ 7 ਦਿਨ ਪਹਿਲਾਂ। 18 ਸਤੰਬਰ ਨੂੰ ਸ਼ਾਮ ਕਰੀਬ 6 ਵਜੇ ਰਿਜ਼ੋਰਟ ਦੇ ਮਾਲਕ ਪੁਲਕਿਤ, ਸੌਰਭ ਅਤੇ ਅੰਕਿਤਾ ਉਸ ਦੇ ਕਮਰੇ ‘ਚ ਪਹੁੰਚੇ। ਉਦੋਂ ਅੰਕਿਤਾ ਉੱਚੀ-ਉੱਚੀ ਰੋ ਰਹੀ ਸੀ ਅਤੇ ਮਦਦ ਦੀ ਗੁਹਾਰ ਲਹਾ ਰਹੀ ਸੀ।

ਪੁਲਕਿਤ ਆਰੀਆ ਭਾਜਪਾ ਨੇਤਾ ਅਤੇ ਸਾਬਕਾ ਮੰਤਰੀ ਵਿਨੋਦ ਆਰੀਆ ਦੇ ਬੇਟੇ ਹਨ। ਤਿੰਨੋਂ ਦੋਸ਼ੀ 18 ਸਤੰਬਰ ਦੀ ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਅੰਕਿਤਾ ਨੂੰ ਬਾਈਕ ‘ਤੇ ਬਿਠਾ ਕੇ ਕਿਤੇ ਲੈ ਗਏ ਸਨ। ਜਦੋਂ ਉਹ ਵਾਪਸ ਆਏ ਤਾਂ ਅੰਕਿਤਾ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਨਹੀਂ ਸੀ। ਇਹ ਗੱਲ ਰਿਜ਼ੋਰਟ ਦੇ ਇੱਕ ਕਰਮਚਾਰੀ ਨੇ ਦੱਸੀ।

ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਰਿਸ਼ੀਕੇਸ਼ ਦੇ ਰਸਤੇ ‘ਤੇ ਲੱਗੇ ਸੀਸੀਟੀਵੀ ਕੈਮਰਿਆਂ ਦੀ ਫੁਟੇਜ ਵੀ ਚੈੱਕ ਕੀਤੀ ਸੀ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਤੋਂ ਪਤਾ ਲੱਗਾ ਕਿ ਰਿਜ਼ੋਰਟ ਤੋਂ 4 ਵਿਅਕਤੀ ਗਏ ਸਨ ਪਰ ਸਿਰਫ਼ ਤਿੰਨ ਹੀ ਵਾਪਸ ਆਏ। ਅੰਕਿਤਾ ਦੀ ਗੁੰਮਸ਼ੁਦਗੀ ਦੀ ਰਿਪੋਰਟ 19 ਨੂੰ ਦਰਜ ਕਰਵਾਈ ਗਈ ਸੀ।

ਅੰਕਿਤਾ ਦੀ ਚੈਟ ਜੰਮੂ ‘ਚ ਰਹਿਣ ਵਾਲੇ ਉਸ ਦੇ ਦੋਸਤ ਵੱਲੋਂ ਸਾਂਝੀ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ। ਅਸੀਂ ਦੋਸਤ ਦੀ ਪਛਾਣ ਦਾ ਖੁਲਾਸਾ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦੇ। ਉਹ ਹਰ ਰੋਜ਼ ਅੰਕਿਤਾ ਨਾਲ ਗੱਲ ਕਰਦਾ ਸੀ। 18 ਸਤੰਬਰ ਦੀ ਸ਼ਾਮ ਕਰੀਬ 8.30 ਵਜੇ ਦੋਸਤ ਦੀ ਅੰਕਿਤਾ ਨਾਲ ਗੱਲ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕੀ। ਇਸ ਨਾਲ ਉਸ ਨੂੰ ਮਹਿਸੂਸ ਹੋਇਆ ਕਿ ਕੁਝ ਗਲਤ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ।

ਉਸ ਨੇ ਰਿਜ਼ੋਰਟ ਦੇ ਮਾਲਕ ਪੁਲਕਿਤ ਆਰੀਆ ਨੂੰ ਫੋਨ ਕੀਤਾ ਪਰ ਜਵਾਬ ਮਿਲਿਆ ਕਿ ਅੰਕਿਤਾ ਆਪਣੇ ਕਮਰੇ ‘ਚ ਸੌ ਰਹੀ ਹੈ। ਅਗਲੇ ਦਿਨ ਪੁਲਕਿਤ ਦਾ ਫ਼ੋਨ ਸਵਿੱਚ ਆਫ਼ ਹੋ ਗਿਆ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਦੋਸਤ ਜੰਮੂ ਤੋਂ ਰਿਸ਼ੀਕੇਸ਼ ਪਹੁੰਚਿਆ ਅਤੇ ਮੀਡੀਆ ਨੂੰ ਅੰਕਿਤਾ ਦਾ ਮੁੱਦਾ ਉਠਾਉਣ ਦੀ ਬੇਨਤੀ ਕੀਤੀ।

ਸਾਡੇ ਕੋਲ ਇਸ ਚੈਟ ਦੇ ਸਕਰੀਨਸ਼ਾਟ ਹਨ। ਇਸ ਤੋਂ ਪਤਾ ਚੱਲਦਾ ਹੈ ਕਿ ਅੰਕਿਤਾ ‘ਤੇ ਮਹਿਮਾਨ ਨੂੰ ਸਪਾ ਅਤੇ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਸੇਵਾ ਦੇਣ ਲਈ ਦਬਾਅ ਪਾਇਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਸੀ।