ਹਾਲ ਹੀ ‘ਚ ਇਕ ਵੀਡੀਓ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਹੈ, ਜਿਸ ‘ਚ ਇਕ ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਆਪਣੇ ਪਹਿਰਾਵੇ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਸੰਘਰਸ਼ ਕਰਦੀ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ। ਇਸ ਅਸਹਿਜ ਪਹਿਰਾਵੇ ‘ਚ ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਦੀ ਹਾਲਤ ਅਜਿਹੀ ਹੋ ਗਈ ਕਿ ਉਸ ਲਈ ਹਿੱਲਣਾ ਵੀ ਮੁਸ਼ਕਿਲ ਹੋ ਗਿਆ।

ਅਕਸਰ ਅਭਿਨੇਤਰੀਆਂ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਹੌਟ ਅਤੇ ਸੈਕਸੀ ਦਿਖਣ ਲਈ ਬਹੁਤ ਅਸਹਿਜ ਪਹਿਰਾਵੇ ਪਹਿਨਦੀਆਂ ਹਨ ਅਤੇ ਵਿਦੇਸ਼ੀ ਅਭਿਨੇਤਰੀਆਂ ਇਸ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਅਕਸਰ ਅੱਗੇ ਹੁੰਦੀਆਂ ਹਨ। ਹਾਲ ਹੀ ‘ਚ ਇਕ ਵੀਡੀਓ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਹੈ, ਜਿਸ ‘ਚ ਇਕ ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਆਪਣੇ ਪਹਿਰਾਵੇ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਸੰਘਰਸ਼ ਕਰਦੀ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ। ਇਸ ਅਸਹਿਜ ਪਹਿਰਾਵੇ ‘ਚ ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਦੀ ਹਾਲਤ ਅਜਿਹੀ ਹੋ ਗਈ ਕਿ ਉਸ ਲਈ ਹਿੱਲਣਾ ਵੀ ਮੁਸ਼ਕਿਲ ਹੋ ਗਿਆ।ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਸਾਹਮਣੇ ਆਉਂਦੇ ਹੀ ਕੁਝ ਲੋਕ ਸੋਚ ਰਹੇ ਹਨ ਕਿ ਇਕ ਪਹਿਰਾਵੇ ਲਈ ਇੰਨੀਆਂ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਿਉਂ ਕਰਨਾ ਪੈਂਦਾ ਹੈ, ਸਿਰਫ ਆਰਾਮਦਾਇਕ ਪਹਿਰਾਵੇ ਵਿਚ ਸਮਾਗਮ ਵਿਚ ਸ਼ਾਮਲ ਕਿਉਂ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕਦਾ।

ਹਾਲੀਵੁੱਡ ਅਦਾਕਾਰਾ ਕਿਮ ਕਾਰਦਾਸ਼ੀਅਨ ਦਾ ਇੱਕ ਵੀਡੀਓ ਇੰਟਰਨੈੱਟ ‘ਤੇ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਜਿਸ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਅਦਾਕਾਰਾ ਕਾਫੀ ਟ੍ਰੋਲ ਹੋ ਗਈ ਹੈ। ਦਰਅਸਲ ਰਿਐਲਿਟੀ ਟੀਵੀ ਸਟਾਰ ਕਿਮ ਕਾਰਦਾਸ਼ੀਅਨ ਵੀਡੀਓ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਮਿਲਾਨ ਫੈਸ਼ਨ ਵੀਕ ਦਾ ਹਿੱਸਾ ਬਣੀ ਹੈ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਉਸ ਨੇ ਸਿਲਵਰ ਰੰਗ ਦਾ ਸਪਾਰਕਿੰਗ ਬਾਡੀਕੋਨ ਗਾਊਨ ਪਾਇਆ ਹੋਇਆ ਸੀ। ਹਾਲਾਂਕਿ ਅਭਿਨੇਤਰੀ ਇਸ ਪਹਿਰਾਵੇ ‘ਚ ਬਹੁਤ ਖੂਬਸੂਰਤ ਲੱਗ ਰਹੀ ਸੀ, ਪਰ ਇਸ ਬਾਡੀਕੋਨ ਡਰੈੱਸ ਨੂੰ ਪਹਿਨ ਕੇ ਉਸ ਦੀ ਹਾਲਤ ਖਰਾਬ ਹੋ ਗਈ ਸੀ।