ਰਾਮਾਇਣ ‘ਚ ਰਾਮ ਦੀ ਭੂਮਿਕਾ ਨਿਭਾਉਣ ਵਾਲੇ ਅਰੁਣ ਗੋਵਿਲ ਦੇ ਮਹਿਲਾ ਨੇ ਛੂਹੇ ਪੈਰ, ਵੀਡੀਓ ਵਾਇਰਲ #Ramayan #GodRam #ArunGovil #Video #Viral #news #LordRam #RamanandSagar #Punjabinews #ArunGovilvideoviral Woman Touches Feet Of Reel Life Ram Arun Govil

The TV series Ramayan, written, produced and directed by Ramanand Sagar, first aired on Doordarshan in 1987 and acquired a cult status over the years.During the 1990s, Ramanand Sagar’s Ramayan experienced tremendous success. The actors who played Lord Ram, Laxman, and Sita were well-known both in their native India and overseas. There are numerous accounts of people worshipping the actor in the same way they worship Lord Ram.

ਅਕਸਰ ਜੋ ਕੁਝ ਵੀ ਅਸੀ ਵੇਖਦੇ ਹਾਂ, ਉਸ ਦਾ ਅਕਸ ਹਿਰਦੇ-ਮਨ ਵਿਚ ਬਣ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਫਿਰ ਭਾਵੇਂ ਤੁਸੀਂ ਜਿੰਨਾ ਮਰਜ਼ੀ ਚਾਹੋ, ਇਹ ਬਦਲ ਨਹੀਂ ਸਕਦਾ. ਅਸੀਂ ਇਹ ਗੱਲਾਂ ਇਸ ਲਈ ਕਹਿ ਰਹੇ ਹਾਂ ਕਿਉਂਕਿ ਅਜਿਹਾ ਹੀ ਕੁਝ ਅਰੁਣ ਗੋਵਿਲ ਅਤੇ ਦੀਪਿਕਾ ਚਿਖਲੀਆ ਨਾਲ ਹੋਇਆ ਸੀ। 90 ਦੇ ਦਹਾਕੇ ‘ਚ ਜਦੋਂ ਰਾਮਾਨੰਦ ਸਾਗਰ ਦਾ ‘ਰਾਮਾਇਣ’ ਟੀਵੀ ‘ਤੇ ਟੈਲੀਕਾਸਟ ਹੋਇਆ ਸੀ ਤਾਂ ਲੋਕ ਇਸ ਨੂੰ ਘਰ-ਘਰ ਬਹੁਤ ਸ਼ਰਧਾ ਨਾਲ ਦੇਖਦੇ ਸਨ ਕਿਉਂਕਿ ਪਹਿਲੀ ਵਾਰ ਅਜਿਹਾ ਮਿਥਿਹਾਸਕ ਸੀਰੀਅਲ ਟੈਲੀਕਾਸਟ ਹੋਇਆ ਸੀ। ਜਿੱਥੇ ਕਿਤੇ ਵੀ ਰਾਮ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਅਰੁਣ ਅਤੇ ਸੀਤਾ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਦੀਪਿਕਾ ਨਜ਼ਰ ਆਉਂਦੀ ਹੈ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪੈਰਾਂ ‘ਤੇ ਡਿੱਗ ਕੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਲੈਂਦੇ ਹਨ।

ਹਾਲ ਹੀ ‘ਚ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਇੱਕ ਵੀਡੀਓ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਜਿਸ ‘ਚ ਏਅਰਪੋਰਟ ‘ਤੇ ਅਰੁਣ ਗੋਵਿਲ ਨੂੰ ਦੇਖ ਕੇ ਇਕ ਔਰਤ ਭਾਵੁਕ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪੈਰ ਛੂਹਦੀ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ। ਰਾਮਾਇਣ ਨੂੰ ਲੋਕਾਂ ਵਲੋਂ ਇੰਨਾ ਪਸੰਦ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਕਿ ਅੱਜ ਵੀ ਜੇਕਰ ਇਸ ਦੀ ਇਕ ਝਲਕ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਆਪਣੀਆਂ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਖੁਦ ‘ਤੇ ਪਾਉਣ ਤੋਂ ਨਹੀਂ ਝਿਜਕਦੇ ਹਨ।

ਅਰੁਣ ਗੋਵਿਲ ਦਾ ਅਜਿਹਾ ਹੀ ਇੱਕ ਵੀਡੀਓ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਇਸ ‘ਚ ਉਹ ਏਅਰਪੋਰਟ ‘ਤੇ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ। ਇੱਥੇ ਇੱਕ ਆਦਮੀ ਅਤੇ ਉਸਦੀ ਪਤਨੀ ਵੀ ਹੈ, ਜੋ ਅਭਿਨੇਤਾ ਨੂੰ ਵੇਖ ਕੇ ਪਹਿਲਾਂ ਆਪਣੀਆਂ ਚੱਪਲਾਂ ਲਾਹ ਕੇ ਉਸਨੂੰ ਮੱਥਾ ਟੇਕਦੇ ਹਨ। ਅਰੁਣ ਗੋਵਿਲ ਨੂੰ ਦੇਖ ਕੇ ਔਰਤ ਇੰਨੀ ਭਾਵੁਕ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਪਹਿਲਾਂ ਹੱਥ ਜੋੜ ਕੇ ਮੱਥਾ ਟੇਕਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਫਿਰ ਪੈਰ ਛੂਹ ਕੇ ਅਸ਼ੀਰਵਾਦ ਲੈਂਦੀ ਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਅਭਿਨੇਤਾ ਉਸ ਨੂੰ ਅੰਗਾਵਸਤਰ ਦਿੰਦੇ ਹਨ। ਉਹ ਪਹਿਲਾਂ ਤਾਂ ਇਹ ਨਹੀਂ ਲੈਂਦੀ, ਪਰ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਜਦੋਂ ਉਹ ਉਸ ਤੋਂ ਇਹ ਤੋਹਫ਼ਾ ਲੈਂਦੀ ਹੈ, ਤਾਂ ਵੀ ਉਹ ਹੱਥ ਜੋੜ ਕੇ ਉਸਦਾ ਧੰਨਵਾਦ ਕਰਦੀ ਹੈ।