61 ਸਾਲਾ ਸ਼ੈਰਨ ਟੇਲਰ ਕੌਂਸਲਰ ਰਹਿ ਚੁੱਕੀ ਹੈ ਅਤੇ ਡੇਵਿਡ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਨੂੰ 21 ਸਾਲ ਪੂਰੇ ਹੋ ਚੁੱਕੇ ਹਨ। ਪਰ ਇਕ ਦਿਨ ਅਚਾਨਕ ਉਸ ਨੇ ਆਪਣੇ ਪਤੀ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਅਜਿਹੀ ਗੱਲ ਦੱਸ ਦਿੱਤੀ ਕਿ ਦੋਹਾਂ ਦੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਹਿੱਲ ਗਈ। ਪਤੀ-ਪਤਨੀ ਦਾ ਰਿਸ਼ਤਾ ਇੱਜ਼ਤ ਅਤੇ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਨਾਲ ਵਧੀਆ ਚੱਲਦਾ ਹੈ, ਪਰ ਜਦੋਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੋ ਮੁੱਖ ਚੀਜ਼ਾਂ ਦੀ ਕਮੀ ਹੁੰਦੀ ਹੈ, ਤਾਂ ਰਿਸ਼ਤਾ ਟੁੱਟਣ ਲੱਗ ਪੈਂਦਾ ਹੈ। ਅਜਿਹਾ ਹੀ ਇੰਗਲੈਂਡ ਦੇ ਇਕ ਬਜ਼ੁਰਗ ਜੋੜੇ ਵਿਚਾਲੇ ਹੋਇਆ ਜਦੋਂ ਪਤਨੀ ਨੇ ਆਪਣੇ ਪਤੀ ਸਾਹਮਣੇ ਇਹ ਰਾਜ਼ ਖੋਲ੍ਹਿਆ ਕਿ ਉਸ ਦਾ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਵਿਅਕਤੀ ਨਾਲ ਅਫੇਅਰ ਚੱਲ (Wife tell husband about affair) ਰਿਹਾ ਸੀ। ਪਤੀ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀਕਰਮ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਪਤਨੀ ਇੱਥੇ ਨਹੀਂ ਰੁਕੀ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਸਾਥੀ ਦੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਬਰਬਾਦ ਕਰਨ ਦਾ ਫੈਸਲਾ ਕੀਤਾ।

ਇੰਗਲੈਂਡ ਦੇ ਮਾਲਵਰਨ (Malvern, England) ਦੀ ਰਹਿਣ ਵਾਲੀ 61 ਸਾਲਾ ਸ਼ੈਰਨ ਟੇਲਰ (Sharon Taylor) ਕੌਂਸਲਰ ਰਹਿ ਚੁੱਕੀ ਹੈ ਅਤੇ ਡੇਵਿਡ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਨੂੰ 21 ਸਾਲ ਪੂਰੇ ਹੋ ਚੁੱਕੇ ਹਨ। ਪਰ ਇਕ ਦਿਨ ਅਚਾਨਕ ਉਸ ਨੇ ਆਪਣੇ ਪਤੀ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਅਜਿਹੀ ਗੱਲ ਦੱਸ ਦਿੱਤੀ ਕਿ ਦੋਹਾਂ ਦੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਹਿੱਲ ਗਈ। ਸ਼ੈਰਨ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਉਹ ਡੇਵਿਡ ਨਾਲ ਧੋਖਾ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ ਅਤੇ ਉਸ ਦਾ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਨਾਲ ਅਫੇਅਰ ਹੈ। ਇਹ ਸੁਣ ਕੇ ਡੇਵਿਡ ਨੂੰ ਗੁੱਸਾ ਆ ਗਿਆ ਅਤੇ ਪਿਛਲੇ ਸਾਲ ਉਸ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਘਰ ਛੱਡ ਦਿੱਤਾ ਅਤੇ ਵੱਖ ਰਹਿਣ ਲੱਗ ਪਿਆ। ਪਰ ਸ਼ੈਰਨ ਇਸ ਗੱਲ ਨੂੰ ਹਜ਼ਮ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਿਆ ਅਤੇ ਚਾਹੁੰਦਾ ਸੀ ਕਿ ਡੇਵਿਡ ਇਹ ਜਾਣਨ ਦੇ ਬਾਵਜੂਦ ਘਰ ਦੇ ਕੰਮ ਉਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਕਰੇ ਜਿਵੇਂ ਉਹ ਪਹਿਲਾਂ ਕਰਦਾ ਸੀ।

ਇਸ ਸਾਲ ਮਾਰਚ ਤੋਂ ਅਪ੍ਰੈਲ ਦਰਮਿਆਨ ਸ਼ੈਰਨ ਨੇ ਡੇਵਿਡ ਨੂੰ ਕਰੀਬ 216 ਸੰਦੇਸ਼ ਭੇਜੇ। ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਉਹ ਉਸ ਨੂੰ ਅਸ਼ਲੀਲ ਗੱਲਾਂ ਲਿਖਦੀ ਸੀ। ਸ਼ੈਰਨ ਇੱਥੇ ਹੀ ਨਹੀਂ ਰੁਕੀ, ਫਿਰ ਉਹ ਪੋਸਟ ਆਫਿਸ ਪਹੁੰਚ ਗਈ ਜਿੱਥੇ ਡੇਵਿਡ ਕੰਮ ਕਰਦਾ ਸੀ। ਸ਼ੈਰਨ ਡੇਵਿਡ ਦੇ ਬੌਸ ਨੂੰ ਦੱਸਦੀ ਹੈ ਕਿ ਉਸ ਦੇ ਪਤੀ ਨੇ ਸਾਲਾਂ ਦੌਰਾਨ ਉਸ ਨਾਲ ਵਾਰ-ਵਾਰ ਬਲਾਤਕਾਰ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਉਹ ਡੇਵਿਡ ‘ਤੇ ਇਹ ਦੋਸ਼ ਲਾਉਂਦੀ ਰਹੀ ਅਤੇ ਉਸਨੂੰ ਨੌਕਰੀ ਛੱਡਣ ਲਈ ਮਜਬੂਰ ਕਰਦੀ ਰਹੀ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਉਸ ਨੇ ਡੇਵਿਡ ਨੂੰ ਕਿਹਾ ਕਿ ਜੇਕਰ ਉਹ ਨਹੀਂ ਸੁਣਦਾ ਤਾਂ ਉਹ ਪੁਲਸ ਕੋਲ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਦਰਜ ਕਰਵਾਏਗੀ।

ਡੇਲੀ ਸਟਾਰ ਨਿਊਜ਼ ਵੈੱਬਸਾਈਟ ਦੀ ਰਿਪੋਰਟ ਮੁਤਾਬਕ ਜਦੋਂ ਮਾਮਲਾ ਵਰਸੇਸਟਰ ਕਰਾਊਨ ਕੋਰਟ (Worcester Crown Court) ਪਹੁੰਚਿਆ ਤਾਂ ਜੱਜ ਨੇ ਔਰਤ ਨੂੰ ਬਲੈਕਮੇਲਿੰਗ ਦਾ ਦੋਸ਼ੀ ਪਾਇਆ। ਅਦਾਲਤ ਨੇ ਉਸ ਨੂੰ 2 ਸਾਲ 3 ਮਹੀਨੇ ਦੀ ਸਜ਼ਾ ਸੁਣਾਈ ਹੈ, ਨਾਲ ਹੀ ਉਸ ਦੇ ਪਤੀ ਨੂੰ ਮਿਲਣ ‘ਤੇ ਪਾਬੰਦੀ ਲਗਾ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ। ਅਦਾਲਤ ਵਿੱਚ ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ ਕਿ ਔਰਤ ਆਪਣੇ ਪਤੀ ਨੂੰ ਲਗਾਤਾਰ ਮੈਸੇਜ ਭੇਜਦੀ ਸੀ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਉਹ ਆਪਣੇ ਪਤੀ ਨੂੰ ਘਰੇਲੂ ਕੰਮ ਕਰਨ ਲਈ ਕਹਿੰਦੀ ਸੀ ਅਤੇ ਉਸ ਦੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਬਰਬਾਦ ਕਰਨ ਦੀਆਂ ਧਮਕੀਆਂ ਵੀ ਦਿੰਦੀ ਸੀ।