ਮਾਮਲਾ ਥਾਣਾ ਦਾਉਕੀ ਖੇਤਰ ਦੇ ਕਸਬੇ ਦਾ ਹੈ। ਜਿੱਥੇ ਇੱਕ ਸਾਈਕਲ ਖੜ੍ਹਾ ਸੀ, ਉੱਥੇ ਅਚਾਨਕ ਇੱਕ ਬਲਦ ਨੇ ਆ ਕੇ ਸਾਈਕਲ ਨੂੰ ਟੱਕਰ ਮਾਰ ਦਿੱਤੀ। ਸਾਈਕਲ ਨੂੰ ਟੱਕਰ ਮਾਰਦੇ ਹੋਏ ਬਲਦ ਦੇ ਗਲੇ ਵਿੱਚ ਸਾਈਕਲ ਫਸ ਗਿਆ, ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਬਲਦ ਇਧਰ-ਉਧਰ ਭੱਜਣਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤਾ। ਇਸ ਘਟਨਾ ਦੀ ਵੀਡੀਓ ਹੁਣ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ।

ਉੱਤਰ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਦੇ ਆਗਰਾ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਸਾਨ੍ਹ ਦੀ ਗਰਦਨ ਸਾਈਕਲ ਵਿੱਚ ਫਸ ਗਈ। ਗਲੇ ਵਿੱਚ ਸਾਈਕਲ ਫਸਾ ਕੇ ਬਲਦ ਇਧਰ-ਉਧਰ ਭੱਜਣ ਲੱਗਾ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਮੌਕੇ ’ਤੇ ਹਫੜਾ-ਦਫੜੀ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਬਣ ਗਿਆ। ਲੋਕ ਇਧਰ-ਉਧਰ ਭੱਜਣ ਲੱਗੇ। ਇਹ ਸਾਰਾ ਮਾਮਲਾ ਥਾਣਾ ਦਾਉਕੀ ਖੇਤਰ ਦੇ ਕਸਬੇ ਦਾ ਹੈ। ਜਿੱਥੇ ਇੱਕ ਸਾਈਕਲ ਖੜ੍ਹਾ ਸੀ, ਉੱਥੇ ਅਚਾਨਕ ਇੱਕ ਬਲਦ ਨੇ ਆ ਕੇ ਸਾਈਕਲ ਨੂੰ ਟੱਕਰ ਮਾਰ ਦਿੱਤੀ। ਸਾਈਕਲ ਨੂੰ ਟੱਕਰ ਮਾਰਦੇ ਹੋਏ ਬਲਦ ਦੇ ਗਲੇ ਵਿੱਚ ਸਾਈਕਲ ਫਸ ਗਿਆ, ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਬਲਦ ਇਧਰ-ਉਧਰ ਭੱਜਣਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤਾ। ਇਸ ਘਟਨਾ ਦੀ ਵੀਡੀਓ ਹੁਣ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ।

ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ ਕਿ ਸਾਰਾ ਮਾਮਲਾ ਥਾਣਾ ਤਲਾਬ ਚੌਰਾਹੇ ਦਾ ਹੈ। ਜਿੱਥੇ ਇੱਕ ਪਿੰਡ ਵਾਸੀ ਸੜਕ ਕਿਨਾਰੇ ਸਬਜ਼ੀ ਦੀਆਂ ਦੁਕਾਨਾਂ ਦੇ ਪਿੱਛੇ ਆਪਣਾ ਸਾਈਕਲ ਖੜ੍ਹਾ ਕਰਕੇ ਸਬਜ਼ੀ ਖਰੀਦ ਰਿਹਾ ਸੀ। ਉਸੇ ਸਮੇਂ ਉੱਥੇ ਇੱਕ ਬਲਦ ਆ ਗਿਆ ਅਤੇ ਉਹ ਸਾਈਕਲ ਵਿੱਚ ਮੂੰਹ ਪਾ ਕੇ ਸਬਜ਼ੀ ਖਾਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਨ ਲੱਗਾ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਉਸ ਦੀ ਗਰਦਨ ਸਾਈਕਲ ਵਿੱਚ ਫਸ ਗਈ। ਬਲਦ ਸਾਈਕਲ ਗਲੇ ਵਿੱਚ ਫਸਾ ਕੇ ਭੱਜਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਨ ਲੱਗਾ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਆਸਪਾਸ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਵਿੱਚ ਡਰ ਅਤੇ ਸਹਿਮ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਬਣ ਗਿਆ।

ਸਾਨ੍ਹ ਦੇ ਸਾਈਕਲ ‘ਚ ਫਸਣ ਦਾ ਵੀਡੀਓ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਵੀਡੀਓ ‘ਚ ਸਾਨ੍ਹ ਸਾਈਕਲ ‘ਚ ਸਿਰ ਫਸਾ ਕੇ ਇਧਰ-ਉਧਰ ਭੱਜਦਾ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਹ ਜਾ ਕੇ ਕੰਧ ਨਾਲ ਟਕਰਾ ਗਿਆ। ਕੰਧ ਨਾਲ ਟਕਰਾਉਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਬਲਦ ਉੱਥੇ ਡਿੱਗ ਪੈਂਦਾ ਹੈ। ਕਾਫੀ ਦੇਰ ਤੱਕ ਇਧਰ-ਉਧਰ ਭੱਜਣ ਕਾਰਨ ਉਹ ਸੁਸਤ ਹੋ ਗਿਆ ਸੀ। ਹਾਲਾਂਕਿ ਕਾਫੀ ਮੁਸ਼ੱਕਤ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਕਿਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਸਾਈਕਲ ਨੂੰ ਬਲਦ ਦੇ ਗਲੇ ‘ਚੋਂ ਬਾਹਰ ਕੱਢਿਆ ਗਿਆ।