Tyson Foods ਦਾ CFO ਨਸ਼ੇ ‘ਚ ਅਣਜਾਨ ਮਹਿਲਾ ਦੇ ਘਰ ਵੜਿਆ, ਕੱਪੜੇ ਉਤਾਰੇ ਤੇ ਬੈੱਡ ‘ਤੇ ਸੌਂ ਗਿਆ, ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ

ਅਮਰੀਕਾ ਦੀ ਮੀਟ ਪ੍ਰੋਸੈਸਿੰਗ ਕੰਪਨੀ ਟਾਇਸਨ ਫੂਡਜ਼ ਦੇ ਸੀਐਫਓ ਜੌਹਨ ਆਰ ਟਾਇਸਨ ਨੂੰ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ ਕਰ ਲਿਆ ਹੈ। ਟਾਇਸਨ ਨਸ਼ੇ ‘ਚ ਧੁੱਤ ਹੋ ਕੇ ਇੱਕ ਅਣਜਾਨ ਔਰਤ ਦੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਦਾਖਲ ਹੋ ਗਿਆ ਅਤੇ ਉਸਦੇ ਬਿਸਤਰੇ ‘ਤੇ ਸੌਂ ਗਿਆ। ਜੌਨ ਆਰ. ਟਾਇਸਨ ਟਾਇਸਨ ਫੂਡਜ਼ ਕੰਪਨੀ ਦੇ ਸੰਸਥਾਪਕ ਦਾ ਪੜਪੋਤਾ ਹੈ। ਜਾਨ ਨੇ ਇਸ ਘਟਨਾ ਲਈ ਮੁਆਫੀ ਵੀ ਮੰਗੀ ਹੈ।

ਮੀਡੀਆ ਰਿਪੋਰਟਾਂ ਮੁਤਾਬਕ ਇਹ ਘਟਨਾ ਅਮਰੀਕਾ ਦੇ ਅਰਕਨਸਾਸ ਸੂਬੇ ਦੀ ਹੈ। ਫੇਏਟਵਿਲੇ ਪੁਲਸ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਐਤਵਾਰ ਸਵੇਰੇ ਇਕ ਔਰਤ ਨੇ ਅਜੀਬ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਕੀਤੀ ਕਿ ਜਦੋਂ ਉਹ ਆਪਣੇ ਘਰ ਪਹੁੰਚੀ ਤਾਂ ਉਸ ਨੇ ਇਕ ਅਣਪਛਾਤੇ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਘਰ ਵਿਚ ਸੁੱਤਾ ਦੇਖਿਆ।

ਔਰਤ ਦੀ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਜਦੋਂ ਪੁਲਸ ਅਧਿਕਾਰੀ ਮੌਕੇ ‘ਤੇ ਪਹੁੰਚੇ ਤਾਂ ਦੇਖਿਆ ਕਿ ਇਕ ਵਿਅਕਤੀ ਬੈੱਡ ‘ਤੇ ਜ਼ਮੀਨ ‘ਤੇ ਕੱਪੜੇ ਪਾ ਕੇ ਗੂੜ੍ਹੀ ਨੀਂਦ ‘ਚ ਸੌਂ ਰਿਹਾ ਸੀ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਸ ਨੂੰ ਜਗਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ ਗਈ ਪਰ ਉਹ ਕੁਝ ਵੀ ਬੋਲਣ ਤੋਂ ਅਸਮਰੱਥ ਰਿਹਾ। ਜੌਨ ਨੂੰ ਚੁੱਕਦੇ ਸਮੇਂ ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਪਤਾ ਲੱਗਿਆ ਕਿ ਉਹ ਨਸ਼ੇ ਵਿੱਚ ਹੈ।

ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਜੌਹਨ ਆਰ ਟਾਇਸਨ ‘ਤੇ ਸ਼ਰਾਬ ਪੀ ਕੇ ਲੋਕਾਂ ਵਿਚ ਹੰਗਾਮਾ ਕਰਨ ਅਤੇ ਕਿਸੇ ਦੀ ਜਾਇਦਾਦ ਵਿਚ ਦਾਖਲ ਹੋਣ ਦਾ ਦੋਸ਼ ਲਗਾਇਆ ਹੈ। ਟਾਇਸਨ $415 ਬਾਂਡ ‘ਤੇ ਰਿਹਾਅ ਹੋਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ 1 ਦਸੰਬਰ ਨੂੰ ਅਦਾਲਤ ਵਿੱਚ ਪੇਸ਼ ਹੋਵੇਗਾ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਕੰਪਨੀ ਟਾਇਸਨ ਫੂਡਜ਼ ਨੇ ਇਸ ਘਟਨਾ ‘ਤੇ ਟਿੱਪਣੀ ਕਰਨ ਤੋਂ ਇਨਕਾਰ ਕਰਦਿਆਂ ਇਸ ਨੂੰ ਆਪਣਾ ਨਿੱਜੀ ਮਾਮਲਾ ਦੱਸਿਆ।