ਅ+ਸ਼+ਲੀ+ਲ ਹਰਕਤਾਂ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਹੈੱਡਮਾਸਟਰ ਦਾ ਵਿਦਿਆਰਥਣਾਂ ਨੇ ਝਾੜੂ ਤੇ ਡੰ+ਡਿ+ਆਂ ਨਾਲ ਚਾੜ੍ਹਿਆ ਕੁ+ਟਾ+ਪਾ

ਵਿਦਿਆਰਥਣਾਂ ਦਾ ਦੋਸ਼ ਹੈ ਕਿ ਦੋਸ਼ੀ ਹੈੱਡਮਾਸਟਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਅ+ਸ਼+ਲੀ+ਲ ਵੀਡੀਓ ਦੇਖਣ ਲਈ ਮਜਬੂਰ ਕਰਦਾ ਤੇ ਗਲਤ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਛੂੰਹਦਾ ਸੀ।

ਬੰਗਲੌਰ- ਕਰਨਾਟਕ ਵਿੱਚ ਹੈਡ ਮਾਸਟਰ ਦੀਆਂ ਹਰਕਤਾਂ ਤੋਂ ਆ ਕੇ ਵਿਦਿਆਰਥਣਾਂ ਨੇ ਜੰਮ ਕੇ ਕੁ+ਟਾ+ਈ ਕੀਤੀ। ਮਾਂਡਿਆ ਜ਼ਿਲ੍ਹੇ ਦੇ ਕਟੇਰੀ ਪਿੰਡ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਹੋਸਟਲ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਵਿਦਿਆਰਥਣ ਨਾਲ ਕਥਿਤ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਛੇੜਖਾਨੀ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਇੱਕ ਸਕੂਲ ਹੈੱਡਮਾਸਟਰ ਨੂੰ ਵਿਦਿਆਰਥਣਾਂ ਨੇ ਝਾੜੂਆਂ ਅਤੇ ਡੰਡਿ+ਆਂ ਨਾਲ ਕੁੱ+ਟਿ+ਆ। ਪੁਲੀਸ ਅਨੁਸਾਰ ਮੁਲਜ਼ਮ, ਜਿਸ ਨੂੰ ਲੜਕੀਆਂ ਦੇ ਹੋਸਟਲ ਦਾ ਚਾਰਜ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਸੀ, ਹਰ ਸ਼ਾਮ ਇੱਥੇ ਆ ਕੇ ਵਿਦਿਆਰਥਣਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕਮਰੇ ਵਿੱਚ ਬੁਲਾ ਕੇ ਤੰ+ਗ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨ ਕਰਦਾ ਸੀ।

ਵਿਦਿਆਰਥਣਾਂ ਦਾ ਦੋਸ਼ ਹੈ ਕਿ ਦੋਸ਼ੀ ਹੈੱਡਮਾਸਟਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਅਸ਼++ਲੀ+ਲ ਵੀਡੀਓ ਦੇਖਣ ਲਈ ਮਜਬੂਰ ਕਰਦਾ ਸੀ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਗਲਤ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਛੂਹਦਾ ਸੀ। ਮੁਲਜ਼ਮ ਨੇ ਵਿਦਿਆਰਥਣਾਂ ਨੂੰ ਇਹ ਧਮਕੀ ਵੀ ਦਿੱਤੀ ਸੀ ਕਿ ਜੇਕਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਇਸ ਮਾਮਲੇ ਬਾਰੇ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਕੁਝ ਵੀ ਦੱਸਿਆ ਤਾਂ ਉਹ ਵਿਦਿਆਰਥਣਾਂ ਦੇ ਟਰਾਂਸਫਰ ਸਰਟੀਫਿਕੇਟਾਂ ‘ਤੇ ਮਾੜੀ ਟਿੱਪਣੀ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇਗੀ।

ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੇ ਦਾਅਵਾ ਕੀਤਾ ਕਿ ਉਹ ਸਾਲਾਂ ਤੋਂ ਮੁਲਜ਼ਮ ਦਾ ਅ+ਤਿ+ਆ+ਚਾ+ਰ ਸਹਿ ਹਰੀਆਂ ਹਨ। ਬੁੱਧਵਾਰ (14 ਦਸੰਬਰ) ਦੀ ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਵੀ ਦੋਸ਼ੀ ਹੈੱਡਮਾਸਟਰ ਨੇ ਇਕ ਵਿਦਿਆਰਥਣ ਨੂੰ ਹੋਸਟਲ ‘ਚ ਆਪਣੇ ਕਮਰੇ ‘ਚ ਬੁਲਾ ਕੇ ਉਸ ਦਾ ਜਿ+ਨ+ਸੀ ਸ਼ੋਸ਼++ਣ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ। ਪਰ ਇਸ ਵਾਰ ਪੀੜਤਾ ਨੇ ਮਦਦ ਲਈ ਪੁਕਾਰਿਆ ਤਾਂ ਸਾਰੀਆਂ ਲੜਕੀਆਂ ਉਸ ਦੇ ਬਚਾਅ ਲਈ ਆ ਗਈਆਂ ਅਤੇ ਦੋਸ਼ੀ ਦਾ ਪਿੱਛਾ ਕੀਤਾ। ਇੰਨਾ ਹੀ ਨਹੀਂ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੇ ਦੋਸ਼ੀ ਹੈੱਡਮਾਸਟਰ ਦੀ ਝਾੜੂ ਅਤੇ ਡੰਡਿਆਂ ਨਾਲ ਕੁੱ+ਟ+ਮਾ+ਰ ਕੀਤੀ। ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਉਸ ਨੇ ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਸੂਚਨਾ ਦਿੱਤੀ।

ਘਟਨਾ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪਿੰਡ ਵਾਸੀ ਵੀ ਹੋਸਟਲ ਨੇੜੇ ਇਕੱਠੇ ਹੋ ਗਏ ਅਤੇ ਦੋਸ਼ੀਆਂ ਖਿਲਾਫ ਕਾਨੂੰਨੀ ਕਾਰਵਾਈ ਦੀ ਮੰਗ ਕੀਤੀ। ਕੇਆਰਐਸ ਥਾਣੇ ਦੀ ਪੁਲੀਸ ਨੇ ਮੌਕੇ ’ਤੇ ਪਹੁੰਚ ਕੇ ਮੁਲਜ਼ਮ ਹੈੱਡਮਾਸਟਰ ਨੂੰ ਹਿਰਾਸਤ ਵਿੱਚ ਲੈ ਲਿਆ। ਗਰਲਜ਼ ਹੋਸਟਲ ਦੀ ਵਾਰਡਨ ਦੀ ਸ਼ਿਕਾਇਤ ‘ਤੇ ਦੋਸ਼ੀ ਖਿਲਾਫ ਮਾਮਲਾ ਦਰਜ ਕਰ ਲਿਆ ਗਿਆ ਹੈ।