ਇਸ ਵੇਲੇ ਦੀ ਵੱਡੀ ਖਬਰ ਜੀਰਾ ਦੇ ਵਿਚ ਮਾ ਹੌ ਲ ਤ ਣਾ ਅ ਪੂ ਰ ਨ ਬ ਣਿ ਆ ਹੋਇਆ ਹੈ ਜ਼ੀਰਾ ਦੇ ਵਿਚ ਪੁਲਿਸ ਅਤੇ ਕਿਸਾਨਾਂ ਨੂੰ ਸਾਹਮਣੇ ਹੋ ਗਏ ਹਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦਈਏ ਕਿ ਪੁਲਸ ਵੱਲੋਂ ਲਗਾਈ ਗਈ ਬੈ ਰੀ ਕੇ ਡ ਵੀ ਕਿਸਾਨਾਂ ਨੇ ਪੱ ਟ ਦਿੱਤੀ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਕਿਸਾਨ ਧ ਰ ਨੇ ਵਾਲੀ

ਜ ਗ੍ਹਾ ਤੇ ਪਹੁੰਚਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਸੀ ਜਿਥੇ ਪਿਛਲੇ ਪੰਜ ਮਹੀਨਿਆਂ ਤੋਂ ਲਗਾਤਾਰ ਧ ਰ ਨਾ ਪ੍ਰ ਦ ਰ ਸ਼ ਨ ਜਾ ਰੀ ਹੈ ਦੱਸ ਦਈਏ ਕਿ ਜਿਹੜਾ ਧ ਰ ਨਾ ਕਾ ਰੀ ਆਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਆਮ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਸ਼ ਰਾ ਬ ਫੈਕਟਰੀ ਦੇ ਖਿ ਲਾ ਫ ਲ ਗਾ ਇ ਆ ਹੋਇਆ ਹੈ ਉਹ ਧ ਰ ਨੇ ਦੇ ਵਿੱਚ ਇਹ ਕਿਸਾਨ ਪਹੁੰਚਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਸਨ ਪਰ ਕਿਸਾਨਾਂ ਨੂੰ ਰੋ ਕ ਣ ਦੇ ਲਈ ਪੁਲੀਸ ਨੇ ਬੈ ਰੀ ਕੇ ਡ ਲ ਗਾ ਏ ਹੋਏ ਸੀ ਅਤੇ ਉਹ ਬੈ ਰੀ ਕ ਡ ਚੁੱ ਕ ਕੇ ਕਿਸਾਨ ਅੱਗੇ ਵਧਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਸਨ ਅਤੇ

ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਪੁਲਸ ਅਤੇ ਕਿਸਾਨ ਆਮੋ-ਸਾਹਮਣੇ ਹੋ ਜਾਂਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਡਾਂ ਗਾਂ ਵ ਰ੍ਹਾ ਉ ਣੀ ਆਂ ਦੋਹਾਂ ਪਾ ਸਿ ਆਂ ਤੋਂ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤੀਆਂ ਜਾਂਦੀਆਂ ਹਨ ਜਿਸ ਦੌਰਾਨ ਮ ਹੌ ਲ ਤ ਣਾ ਅ ਪੂ ਰ ਨ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਦੱਸ ਦਈਏ ਕਿ ਇਸ ਦੀਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਵੀ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈਆਂ ਹਨ

ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵਿਚ ਸਾਫਤੌਰ ਤੇ ਦੇਖਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ ਕਿਵੇਂ ਕਿਸਾਨਾਂ ਅਤੇ ਪੁਲਸ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਨ ਦੇ ਵਿਚਕਾਰ ਡਾਂ ਗਾਂ ਵ ਰ੍ਹ ਦੀ ਆਂ ਦਿ ਖਾ ਈ ਦੇ ਰਹੀਆਂ ਹਨ ਤਾਂ ਉਥੇ ਹੀ ਇਕ ਵੀਡੀਓ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਉੱਤੇ ਇਸ ਸਮੇਂ ਬਹੁਤ ਤੇ ਜ਼ੀ ਦੇ ਨਾਲ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ ਜਿਸ ਦੇ ਵਿਚ ਦੇਖਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ ਇੱਕ ਬਜ਼ੁਰਗ ਕਿਸਾਨ ਜਿਸ ਦੇ ਹੱਥ ਵਿੱਚ ਡਾਂ ਗ ਫ ੜੀ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਤਾਂ

ਜਿਵੇਂ ਹੀ ਪੁਲਸ ਵਾਲੇ ਉਸ ਨੂੰ ਡਾਂ ਗਾਂ ਦਿਖਾਉਂਦੇ ਹਨ ਤਾਂ ਉਹ ਬਜ਼ੁਰਗ ਕਿਸਾਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਡਾਂ ਗਾਂ ਦਾ ਇਕੱਲਾ ਹੀ ਜਵਾਬ ਦਿੰਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ 50 ਤੋਂ 60 ਪੁਲੀਸ ਮੁ ਲਾ ਜ਼ ਮਾਂ ਨੂੰ ਇਹ ਤਾਂ ਇਕੱਲਾ ਹੀ ਅੱ ਗੇ ਲਗਾ ਲੈਂਦਾ ਹੈ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਦੇ ਲਈ ਅਤੇ ਇਸ ਸਬੰਧੀ ਹੋਰ ਵਧੇਰੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਪੋਸਟ ਵਿੱਚ ਦਿੱਤੇ ਗਏ ਲਿੰਕ ਤੇ ਜਾਉ