ਬਾਈਕ ‘ਤੇ ਲੜਕੇ ਨਾਲ ਰੋਮਾਂਸ ਕਰਦੀ ਨਜ਼ਰ ਆਈ ਰਾਨੂ ਮੰਡਲ, ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਇੰਝ ਬਣਾਇਆ ਮਜ਼ਾਕ

Ranu Mondal New Video: ਰਾਨੂ ਮੰਡਲ ਨੇ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਡੈਬਿਊ ਕਰਕੇ ਆਪਣਾ ਨਾਂ ਕਮਾਇਆ ਪਰ ਕੁਝ ਸਮੇਂ ਬਾਅਦ ਉਸ ਦੇ ਗੀਤਾਂ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਉਸ ਦੇ ਡਾਂਸ ਅਤੇ ਮੇਕਅੱਪ ਦੇ ਵੀਡੀਓ ਵੀ ਵਾਇਰਲ ਹੋਣ ਲੱਗੇ। ਰਾਨੂ ਮੰਡਲ ਕੋਲ ਭਾਵੇਂ ਅੱਜ ਕੰਮ ਨਹੀਂ ਹੈ

ਰਾਨੂ ਮੰਡਲ ਨੇ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਡੈਬਿਊ ਕਰਕੇ ਆਪਣਾ ਨਾਂ ਕਮਾਇਆ ਪਰ ਕੁਝ ਸਮੇਂ ਬਾਅਦ ਉਸ ਦੇ ਗੀਤਾਂ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਉਸ ਦੇ ਡਾਂਸ ਅਤੇ ਮੇਕਅੱਪ ਦੇ ਵੀਡੀਓ ਵੀ ਵਾਇਰਲ ਹੋਣ ਲੱਗੇ। ਰਾਨੂ ਮੰਡਲ ਕੋਲ ਭਾਵੇਂ ਅੱਜ ਕੰਮ ਨਹੀਂ ਹੈ ਪਰ ਉਹ ਆਪਣੇ ਮਜ਼ਾਕੀਆ ਅਤੇ ਅਸਾਧਾਰਨ ਵੀਡੀਓਜ਼ ਲਈ ਸੁਰਖੀਆਂ ‘ਚ ਬਣੀ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ। ਹੁਣ ਲੋਕ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਰਾਨੂ ਮੰਡਲ ਦਾ ਨਵਾਂ ਅੰਦਾਜ਼ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲ ਰਹੇ ਹਨ। ਇਸ ਵਾਇਰਲ ਵੀਡੀਓ ‘ਚ ਰਾਨੂ ਬਾਈਕ ‘ਤੇ ਇਕ ਲੜਕੇ ਨਾਲ ਰੋਮਾਂਟਿਕ ਗੀਤ ਗਾ ਰਹੀ ਹੈ।

ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ‘ਚ ਤੁਸੀਂ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ ਕਿ ਰਾਨੂ ਮੰਡਲ ਇਕ ਲੜਕੇ ਨਾਲ ਬਾਈਕ ‘ਤੇ ਪਿੱਛੇ ਬੈਠੀ ਹੈ ਅਤੇ ਕੁਝ ਗੁਨਗੁਨਾ ਰਹੇ ਹਨ ਨਾਲ ਬੈਠਾ ਮੁੰਡਾ ਵੀ ਗੀਤ ਗਾਉਣ ਦੀ ਐਕਟਿੰਗ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਮੁੰਡਾ ਉਮਰ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਛੋਟਾ ਲੱਗਦਾ ਹੈ। ਹੁਣ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ ਅਤੇ ਲੋਕ ਰਾਨੂ ਮੰਡਲ ਦਾ ਖੂਬ ਆਨੰਦ ਲੈ ਰਹੇ ਹਨ।

ਵੈਸੇ ਤਾਂ ਰਾਨੂ ਮੰਡਲ ਆਪਣੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਹਰ ਵੀਡੀਓ ‘ਚ ਆਪਣਾ ਮਜ਼ਾਕ ਉਡਾਉਂਦੀ ਹੈ। ਪਰ ਇਸ ਵਾਰ ਲੋਕ ਉਸ ਅਤੇ ਉਸ ਦੇ ਨਾਲ ਬੈਠੇ ਲੜਕੇ ਦੋਵਾਂ ਤੋਂ ਬਹੁਤ ਗੁੱਸੇ ਹਨ। ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਕਹਿਣਾ ਹੈ ਕਿ ਅੱਜ ਕੱਲ੍ਹ ਲੋਕ ਮਸ਼ਹੂਰ ਹੋਣ ਲਈ ਕੁਝ ਵੀ ਕਰ ਲੈਂਦੇ ਹਨ। ਇਹ ਮੁੰਡਾ ਆਪਣੀ ਮਾਂ ਦੀ ਉਮਰ ਦੀ ਔਰਤ ਨਾਲ ਰੋਮਾਂਟਿਕ ਗੀਤ ‘ਤੇ ਰੀਲ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ।

ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਰੋਹਨ ਸ਼ਾਅ ਨਾਂ ਦੇ ਯੂਜ਼ਰ ਨੇ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ‘ਤੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਹੁਣ ਤੱਕ 22 ਹਜ਼ਾਰ ਤੋਂ ਵੱਧ ਲਾਈਕਸ ਮਿਲ ਚੁੱਕੇ ਹਨ। ਹਰ ਕੋਈ ਕਮੈਂਟਸ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਮਜ਼ੇਦਾਰ ਪ੍ਰਤੀਕਰਮ ਦੇ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਕੁਝ ਮਜ਼ਾਕ ‘ਚ ਦੋਵਾਂ ਨੂੰ ਬਿਕਰਮ ਬੇਤਾਲ ਕਹਿ ਰਹੇ ਹਨ, ਜਦੋਂ ਕਿ ਕੁਝ ਕਹਿ ਰਹੇ ਹਨ ਕਿ ਆਖਿਰਕਾਰ ਰਾਨੂ ਨੂੰ ਉਸ ਦਾ ਕਾਨੂੰ ਮਿਲ ਗਿਆ।