ਇੰਨਾ ਸਨਮਾਨ ਘੱਟ ਸੀ, ਜੋ ਵਿਗਾੜ ਰਹੀ ਹੋ ਅਕਸ’, ਰਾਮਾਇਣ ਦੀ ਸੀਤਾ ਦਾ ਅਜਿਹਾ ਅਵਤਾਰ ਦੇਖ ਭੜਕੇ ਲੋਕ

ਰਾਮਾਨੰਦ ਸਾਗਰ ਦੇ ਮਸ਼ਹੂਰ ਧਾਰਮਿਕ ਟੀਵੀ ਸ਼ੋਅ ‘ਰਾਮਾਇਣ’ ਨੇ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਦੇ ਦਿਲਾਂ ‘ਚ ਖਾਸ ਜਗ੍ਹਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਪੂਰੇ ਦੇਸ਼ ਨੇ ਇਸ ਸ਼ੋਅ ਦੇ ਸਾਰੇ ਕਿਰਦਾਰਾਂ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਪਿਆਰ ਅਤੇ ਸਤਿਕਾਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਫਿਰ ਭਾਵੇਂ ਉਹ ਰਾਮ

ਰਾਮਾਨੰਦ ਸਾਗਰ ਦੇ ਮਸ਼ਹੂਰ ਧਾਰਮਿਕ ਟੀਵੀ ਸ਼ੋਅ ‘ਰਾਮਾਇਣ’ ਨੇ ਦਰਸ਼ਕਾਂ ਦੇ ਦਿਲਾਂ ‘ਚ ਖਾਸ ਜਗ੍ਹਾ ਰਹੀ ਹੈ। ਪੂਰੇ ਦੇਸ਼ ਨੇ ਇਸ ਸ਼ੋਅ ਦੇ ਸਾਰੇ ਕਿਰਦਾਰਾਂ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਪਿਆਰ ਅਤੇ ਸਤਿਕਾਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ। ਫਿਰ ਭਾਵੇਂ ਉਹ ਰਾਮ, ਸੀਤਾ ਜਾਂ ਰਾਮਾਇਣ ਦਾ ਕੋਈ ਹੋਰ ਪਾਤਰ ਹੋਵੇ। ਇੰਨਾ ਹੀ ਨਹੀਂ ਲੋਕ ਰਾਮ, ਸੀਤਾ ਅਤੇ ਲਕਸ਼ਮਣ ਨੂੰ ਭਗਵਾਨ ਦਾ ਦਰਜਾ ਦਿੰਦੇ ਹਨ। ਅਜਿਹੇ ‘ਚ ਲੋਕਾਂ ‘ਚ ਇਨ੍ਹਾਂ ਸਿਤਾਰਿਆਂ ਨਾਲ ਅਟੁੱਟ ਜਜ਼ਬਾ ਜੁੜਿਆ ਹੋਇਆ ਹੈ ਪਰ ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਸੀਤਾ ਯਾਨੀ ਦੀਪਿਕਾ ਚਿਖਲੀਆ ਦੇ ਇਕ ਵੀਡੀਓ ਨੇ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਨੂੰ ਕਾਫੀ ਦੁਖੀ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕ ਉਸ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਬੁਰਾ ਭਲਾ ਕਹਿ ਰਹੇ ਹਨ।

ਸੀਤਾ ਯਾਨੀ ਦੀਪਿਕਾ ਚਿਖਲੀਆ ਨੇ ਇੰਸਟਾਗ੍ਰਾਮ ਅਕਾਊਂਟ ‘ਤੇ ਆਪਣੀ ਇਕ ਵੀਡੀਓ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀ ਹੈ। ਇਸ ਵੀਡੀਓ ‘ਚ ਅਦਾਕਾਰਾ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਦੇ ਗੀਤ ਤੇ ਡਾਂਸ ਕਰਦੀ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਦੀਪਿਕਾ ਭਾਰਤੀ ਲੁੱਕ ‘ਚ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ। ਉਸ ਨੇ ਹਲਕੇ ਲੈਮਨ ਕਲਰ ਦਾ ਸਲਵਾਰ ਸੂਟ ਪਾਇਆ ਹੋਇਆ ਹੈ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਉਸਨੇ ਆਪਣੇ ਵਾਲ ਵੀ ਬਹੁਤ ਹੀ ਖੂਬਸੂਰਤ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਬਣਾਏ ਹਨ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਉਸ ਦਾ ਮੇਕਅੱਪ ਵੀ ਪਹਿਰਾਵੇ ਨਾਲ ਮੈਚਿੰਗ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ। ਪਰ ਵੀਡੀਓ ‘ਚ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਉਹ ਡਾਂਸ ਕਰਦੀ ਅਦਾਕਾਰਾ ਨੂੰ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਨੂੰ ਪਸੰਦ ਨਹੀਂ ਆਈ। ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਹਰ ਕੋਈ ਉਸ ਨੂੰ ਜ਼ਬਰਦਸਤ ਟ੍ਰੋਲ ਕਰਦਾ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਿਹਾ ਹੈ।

ਦੀਪਿਕਾ ਚਿਖਲੀਆ ਦੀ ਪੋਸਟ ‘ਤੇ ਜ਼ਿਆਦਾਤਰ ਲੋਕ ਉਸ ਦੀ ਤਾਰੀਫ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਕਮੈਂਟ ਕਰਦੇ ਨਜ਼ਰ ਆਉਂਦੇ ਹਨ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਉਸ ਦੀ ਵੀਡੀਓ ਦੇਖ ਲੋਕ ਗੁੱਸੇ ‘ਚ ਆ ਗਏ। ਵੀਡੀਓ ‘ਤੇ ਕਮੈਂਟ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਇਕ ਯੂਜ਼ਰ ਨੇ ਲਿਖਿਆ, ‘ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਬੁਢਾਪੇ ‘ਚ ਆਪਣੀ ਇਮੇਜ ਖਰਾਬ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ,ਕਿ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੇਸ਼ ਵਲੋਂ ਘੱਟ ਇੱਜ਼ਤ ਮਿਲੀ ਹੈ।’ ਜਦਕਿ ਇੱਕ ਨੇ ਲਿਖਿਆ ਹੈ, ‘ਹੇ ਮਾਂ! ਬੁਢਾਪੇ ਵਿਚ ਤੁਹਾਡੀ ਇੱਜ਼ਤ ਵਾਲੀ ਤਸਵੀਰ ਕਿਉਂ ਬਦਲ ਰਹੀ ਹੈ?’ ਇੱਕ ਨੇ ਕਿਹਾ, ‘ਲੱਗਦਾ ਹੈ ਕਿ ਸੀਤਾ ਮਾਤਾ ਦੀ ਅਦਾਕਾਰੀ ਰਾਹੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜੋ ਮਾਣ-ਸਨਮਾਨ ਮਿਲਿਆ ਹੈ, ਉਹ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਸੰਦ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਅਰੁਣ ਗੋਵਿਲ ਜੀ ਤੋਂ ਕੁਝ ਸਿੱਖੋ। ਇਸ ਸਭ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਹੱਥ ਜੋੜ ਕੇ ਸੰਬੋਧਨ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਵੀ ਹਾਈ-ਹੈਲੋ ਵਿਚ ਉਤਰ ਜਾਣਗੇ। ਇਕ ਟ੍ਰੋਲ ਨੇ ਕਿਹਾ, ‘ਦੀਪਿਕਾ ਜੀ, ਹਰ ਕੋਈ ਤੁਹਾਡੇ ‘ਚ ਸੀਤਾ ਮਾਂ ਦਾ ਰੂਪ ਦੇਖਦਾ ਹੈ। ਅਜਿਹਾ ਨਾ ਕਰੋ।’ ਦੀਪਿਕਾ ਦੇ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ‘ਤੇ ਅਜਿਹੇ ਕਈ ਹੋਰ ਕਮੈਂਟਸ ਆ ਰਹੇ ਹਨ।