ਸੱਸ ਨੂੰ ਜਵਾਈ ਨਾਲ ਹੋਇਆ ਪਿਆਰ, ਸਹੁਰੇ ਨੂੰ ਸ਼ਰਾਬ ਪਿਆ ਕੇ ਪ੍ਰੇਮਿਕਾ ਨੂੰ ਲੈ ਉਡੇ ਦਾਮਾਦ ਜੀ! FIR ਦਰਜ

Viral Love Story of Sirohi: ‘ਪਿਆਰ ਅੰਧਾ ਹੋਤਾ ਹੈ’, ਰਾਜਸਥਾਨ ਦੇ ਸਿਰੋਹੀ ਜ਼ਿਲ੍ਹੇ ਤੋਂ ਇਸ ਕਹਾਵਤ ਨੂੰ ਸੱਚ ਸਾਬਤ ਕਰਦੀ ਇੱਕ ਅਨੋਖੀ ਪਿਆਰ ਦੀ ਕਹਾਣੀ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਹੈ, ਜਿਥੇ 40 ਸਾਲ ਦੀ ਸੱਸ ਨੂੰ ਆਪਣੇ 27 ਸਾਲਾ ਜਵਾਈ ਨਾਲ ਪਿਆਰ ਹੋ ਗਿਆ। ਪਿਆਰ ਦੀ ਪੀਂਘ ਚੜ੍ਹਦੀ ਵੇਖ ਦੋਵੇਂ ਘਰੋਂ ਫਰਾਰ ਹੋ ਗਏ ਹਨ।

Viral Love Story of Sirohi: ‘ਪਿਆਰ ਅੰਧਾ ਹੋਤਾ ਹੈ’, ਰਾਜਸਥਾਨ ਦੇ ਸਿਰੋਹੀ ਜ਼ਿਲ੍ਹੇ ਤੋਂ ਇਸ ਕਹਾਵਤ ਨੂੰ ਸੱਚ ਸਾਬਤ ਕਰਦੀ ਇੱਕ ਅਨੋਖੀ ਪਿਆਰ ਦੀ ਕਹਾਣੀ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਹੈ, ਜਿਥੇ 40 ਸਾਲ ਦੀ ਸੱਸ ਨੂੰ ਆਪਣੇ 27 ਸਾਲਾ ਜਵਾਈ ਨਾਲ ਪਿਆਰ ਹੋ ਗਿਆ। ਪਿਆਰ ਦੀ ਪੀਂਘ ਚੜ੍ਹਦੀ ਵੇਖ ਦੋਵੇਂ ਘਰੋਂ ਫਰਾਰ ਹੋ ਗਏ ਹਨ। ਸਹੁਰੇ ਨੇ ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਜਵਾਈ ਅਤੇ ਆਪਣੀ ਪਤਨੀ ਦੀ ਘਟੀਆ ਹਰਕਤ ਦੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੱਤੀ ਹੈ। ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਕੇਸ ਦਰਜ ਕਰਕੇ ਦੋਵਾਂ ਦੀ ਭਾਲ ਅਰੰਭ ਦਿੱਤੀ ਹੈ।

ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਨੁਸਾਰ ਮਾਮਲਾ ਅਨਾਦਰਾ ਥਾਣਾ ਖੇਤਰ ਦਾ ਹੈ। ਇੱਥੇ ਸਿਆਕੜਾ ਪਿੰਡ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਸੱਸ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਜਵਾਈ ਨਾਲ ਪਿਆਰ ਹੋ ਗਿਆ। ਫਿਰ ਕੀ ਸੀ, ਇਹ ਅਨੋਖਾ ਪ੍ਰੇਮੀ ਜੋੜਾ ਐਤਵਾਰ ਨੂੰ ਮੌਕਾ ਮਿਲਦੇ ਹੀ ਘਰੋਂ ਭੱਜ ਗਿਆ। ਜਦੋਂ ਸਹੁਰੇ ਨੂੰ ਇਸ ਗੱਲ ਦਾ ਪਤਾ ਲੱਗਾ ਤਾਂ ਉਸ ਦੇ ਪੈਰਾਂ ਹੇਠੋਂ ਜ਼ਮੀਨ ਖਿਸਕ ਗਈ ਅਤੇ ਉਹ ਪੁਲਿਸ ਕੋਲ ਪਹੁੰਚ ਗਿਆ। ਪੀੜਤਾ ਦੇ ਸਹੁਰੇ ਰਮੇਸ਼ ਨੇ ਐਤਵਾਰ ਨੂੰ ਅਨਾਦਾਰਾ ਥਾਣੇ ‘ਚ ਆਪਣੇ ਜਵਾਈ ਨਾਰਾਇਣ ਜੋਗੀ ਦੇ ਖਿਲਾਫ ਰਿਪੋਰਟ ਦਰਜ ਕਰਵਾਈ।


ਰਮੇਸ਼ ਨੇ ਆਪਣੀ ਰਿਪੋਰਟ ਵਿਚ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਉਸ ਦੀ ਲੜਕੀ ਕਿਸ਼ਨਾ ਦਾ ਵਿਆਹ ਮਾਮਾਵਾਲੀ ਦੇ ਰਹਿਣ ਵਾਲੇ ਨਰਾਇਣ ਜੋਗੀ ਨਾਲ ਹੋਇਆ ਸੀ। ਵਿਆਹ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਸ ਦੀ ਧੀ ਅਤੇ ਜਵਾਈ ਘਰੋਂ ਆਉਂਦੇ-ਜਾਂਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਸਨ। ਜਵਾਈ 30 ਦਸੰਬਰ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਸਹੁਰੇ ਘਰ ਆਇਆ ਸੀ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਉਸ ਨੇ ਜਵਾਈ ਨਰਾਇਣ ਨਾਲ ਸ਼ਰਾਬ ਦੀ ਪਾਰਟੀ ਕੀਤੀ। ਇਸੇ ਸ਼ਰਾਬ ਦੀ ਪਾਰਟੀ ਦਾ ਫਾਇਦਾ ਉਠਾ ਕੇ ਜਵਾਈ ਆਪਣੀ ਸੱਸ ਨਾਲ ਭੱਜ ਗਿਆ। ਦਰਜ ਰਿਪੋਰਟ ਮੁਤਾਬਕ ਸਹੁਰੇ ਰਮੇਸ਼ ਨੇ ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਨੂੰ ਜਵਾਈ ਨਰਾਇਣ ਨਾਲ ਸ਼ਰਾਬ ਦੀ ਪਾਰਟੀ ਕੀਤੀ ਸੀ। ਜਦੋਂ ਸਹੁਰਾ ਰਮੇਸ਼ ਸ਼ਰਾਬ ਦੀ ਪਾਰਟੀ ਵਿੱਚ ਧੁੱਤ ਹੋ ਗਿਆ ਤਾਂ ਉਹ ਸੌਂ ਗਿਆ।

ਰਮੇਸ਼ ਦੀ ਧੀ ਮਾਮਾਵਾਲੀ ਆਪਣੇ ਸਹੁਰੇ ਘਰ ਆਈ ਹੋਈ ਸੀ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਸਹੁਰੇ ਨੂੰ ਸਾਰੀ ਘਟਨਾ ਦਾ ਪਤਾ ਲੱਗਾ। ਇਸ ’ਤੇ ਉਸ ਨੇ ਪੁਲੀਸ ਕੋਲ ਪਹੁੰਚ ਕੇ ਜਵਾਈ ਖ਼ਿਲਾਫ਼ ਰਿਪੋਰਟ ਦਿੱਤੀ। ਮੁੱਢਲੀ ਜਾਂਚ ਵਿੱਚ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਹੈ ਕਿ ਆਪਣੇ ਜਵਾਈ ਨਾਲ ਫਰਾਰ ਹੋਈ ਸੱਸ ਦੀਆਂ ਤਿੰਨ ਧੀਆਂ ਅਤੇ ਇੱਕ ਪੁੱਤਰ ਹੈ। ਚਾਰੇ ਬੱਚੇ ਵਿਆਹੇ ਹੋਏ ਹਨ। ਪਿਆਰ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਜਵਾਈ ਦੇ ਵੀ ਤਿੰਨ ਬੱਚੇ ਹਨ। ਜਵਾਈ ਆਪਣੀ ਇੱਕ ਨੂੰਹ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਸੱਸ ਨਾਲ ਲੈ ਗਿਆ ਹੈ।