ਚੰਡੀਗੜ੍ਹ ‘ਚ ਹਿੱਟ ਐਂਡ ਰਨ… ਸਟ੍ਰੀਟ ਡਾੱਗਸ ਨੂੰ ਖਾਣਾ ਖਵਾ ਰਹੀ ਲੜਕੀ ਨੂੰ ਥਾਰ ਨੇ ਦਰੜਿਆ, ਦੇਖੋ ਦਿਲ ਦਹਿਲਾਉਣ ਵਾਲਾ ਵੀਡੀਓ

ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਰਾਤ 11.39 ਵਜੇ ਫਰਨੀਚਰ ਮਾਰਕੀਟ ਵਾਲੇ ਪਾਸੇ ਆਵਾਰਾ ਕੁੱਤਿਆਂ ਨੂੰ ਚਾਰ ਰਹੀ 25 ਸਾਲਾ ਲੜਕੀ ਤੇਜਸਵਿਤਾ ਕੌਸ਼ਲ ਨੂੰ ਇਕ ਤੇਜ਼ ਰਫਤਾਰ ਕਾਰ ਨੇ ਟੱਕਰ ਮਾਰ ਦਿੱਤੀ। ਸੀਸੀਟੀਵੀ ਫੁਟੇਜ ‘ਚ ਦੇਖਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਤੇਜਸਵਿਤਾ ਫੁੱਟਪਾਥ ‘ਤੇ ਆਵਾਰਾ ਕੁੱਤਿਆਂ ਨੂੰ ਚਰ ਰਹੀ ਸੀ।

ਇਸੇ ਦੌਰਾਨ ਫੇਜ਼-2 ਮੁਹਾਲੀ ਵੱਲੋਂ ਗਲਤ ਸਾਈਡ ਤੋਂ ਆ ਰਹੇ ਇੱਕ ਥਾਰ ਨੇ ਉਸ ਨੂੰ ਟੱਕਰ ਮਾਰ ਦਿੱਤੀ। ਟਾਇਰ ਚੜ੍ਹ ਗਿਆ। ਤੇਜਸਵਿਤਾ ਇਸ ਸਮੇਂ ਜੀਐਮਐਸਐਚ-16 ਵਿੱਚ ਇਲਾਜ ਅਧੀਨ ਹੈ ਅਤੇ ਉਸਦੇ ਸਿਰ ਦੇ ਦੋਵੇਂ ਪਾਸੇ ਟਾਂਕੇ ਲੱਗੇ ਹਨ। ਉਸ ਨੂੰ ਮੁੜ ਹੋਸ਼ ਆ ਗਈ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰ ਮੁਤਾਬਕ ਉਹ ਗੱਲ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ ਅਤੇ ਠੀਕ ਹੈ।

ਸੈਕਟਰ-61 ਪੁਲੀਸ ਚੌਕੀ ਨੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਡੀ.ਡੀ.ਆਰ. ਹਾਦਸੇ ਦੀ ਫੁਟੇਜ ਵੀ ਜ਼ਖਮੀ ਲੜਕੀ ਦੇ ਪਿਤਾ ਓਜਸਵੀ ਕੌਸ਼ਲ ਨੇ ਕਢਵਾ ਲਈ ਹੈ। ਟੱਕਰ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਥਾਰ ਚਾਲਕ ਮੌਕੇ ਤੋਂ ਫਰਾਰ ਹੋ ਗਿਆ। ਤੇਜਸਵਿਤਾ ਦੇ ਪਿਤਾ ਓਜਸਵੀ ਕੌਸ਼ਲ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਬੇਟੀ ਆਰਕੀਟੈਕਟ ਵਿੱਚ ਗ੍ਰੈਜੂਏਟ ਹੈ ਅਤੇ ਫਿਲਹਾਲ ਯੂਪੀਐਸਸੀ ਪ੍ਰੀਖਿਆ ਦੀ ਤਿਆਰੀ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ। ਉਹ ਹਰ ਰਾਤ ਆਪਣੀ ਮਾਂ ਨਾਲ ਆਵਾਰਾ ਕੁੱਤਿਆਂ ਨੂੰ ਚਰਾਉਣ ਲਈ ਫਰਨੀਚਰ ਮਾਰਕੀਟ ਜਾਂਦੀ ਸੀ। ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਰਾਤ ਨੂੰ ਵੀ ਆਪਣੀ ਮਾਤਾ ਮਨਜਿੰਦਰ ਕੌਰ ਨਾਲ ਗਈ ਸੀ।

ਮਾਂ ਰੌਲਾ ਪਾਉਂਦੀ ਰਹੀ, ਕੋਈ ਰਾਹਗੀਰ ਨਹੀਂ ਰੁਕਿਆ।
ਫੁਟੇਜ ‘ਚ ਦੇਖਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ਕਿ ਤੇਜਸਵਿਤਾ ਦੋ-ਤਿੰਨ ਕੁੱਤਿਆਂ ਨੂੰ ਖਾਣਾ ਖੁਆ ਰਹੀ ਹੈ। ਉਦੋਂ ਹੀ ਇੱਕ ਕਾਲੇ ਰੰਗ ਦਾ ਥਾਰ ਆਇਆ ਅਤੇ ਇੰਨੀ ਖੁੱਲ੍ਹੀ ਸੜਕ ‘ਤੇ ਹੋਣ ਦੇ ਬਾਵਜੂਦ ਤੇਜਸਵਿਤਾ ਨੂੰ ਸਿੱਧੀ ਟੱਕਰ ਮਾਰ ਦਿੱਤੀ। ਆਵਾਜ਼ ਸੁਣ ਕੇ ਮਾਂ ਦੌੜਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਧੀ ਨੂੰ ਖੂਨ ਨਾਲ ਲੱਥਪੱਥ ਦੇਖ ਕੇ ਚੀਕਣ ਲੱਗ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਕੋਈ ਰਾਹਗੀਰ ਨਾ ਰੁਕਿਆ ਤਾਂ ਉਸ ਨੇ ਪਹਿਲਾਂ ਪੁਲੀਸ ਕੰਟਰੋਲ ਰੂਮ ’ਤੇ ਫੋਨ ਕੀਤਾ ਅਤੇ ਫਿਰ ਆਪਣੇ ਪਤੀ ਨੂੰ ਫੋਨ ਕਰਕੇ ਤੁਰੰਤ ਮੌਕੇ ’ਤੇ ਆਉਣ ਲਈ ਕਿਹਾ।