ਸਵਰਾ ਭਾਸਕਰ ਨੂੰ ਟ੍ਰੋਲ ਕਰ ਬੋਲੇ ਲੋਕ- ਫਹਾਦ ਅਹਿਮਦ ਨੂੰ ਪਹਿਲਾ ਕਹਿੰਦੀ ਸੀ ਭਰਾ, ਹੁਣ ਕੀਤਾ ਵਿਆਹ

Swara Bhaskar Troll after marry Fahad Ahmed: ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਅਦਾਕਾਰਾ ਸਵਰਾ ਭਾਸਕਰ (Swara Bhaskar) ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਯਾਨੀ 16 ਫਰਵਰੀ ਨੂੰ ਫਹਾਦ ਅਹਿਮਦ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਕਰਵਾ ਸੁਰਖੀਆਂ ਦਾ ਵਿਸ਼ਾ ਬਣ ਗਈ। ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਸਵਰਾ ਨੇ ਸਮਾਜਵਾਦੀ ਪਾਰਟੀ ਦੇ ਯੁਵਾ ਨੇਤਾ ਫਹਾਦ ਜ਼ੀਰਾਰ ਅਹਿਮਦ ਨਾਲ ਗੁਪਤ ਵਿਆਹ ਕੀਤਾ, ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਆਪਣੇ ਪਤੀ ਨੂੰ ਟੈਗ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਕਾਂ ਨਾਲ ਇਹ ਖਬਰ ਵੀ ਸਾਂਝੀ ਕੀਤੀ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਕਈ ਤਸਵੀਰਾਂ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਉੱਪਰ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਵਾਈਰਲ ਹੋਈਆਂ। ਪਰ ਇਸ ਵਿਚਕਾਰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਪੁਰਾਣਾ ਟਵੀਟ ਵੀ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਹੈ। ਇਸ ਟਵੀਟ ‘ਚ ਸਵਰਾ ਭਾਸਕਰ ਨੇ ਫਹਾਦ ਨੂੰ ‘ਭਰਾ’ ਕਹਿ ਕੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਜਨਮਦਿਨ ‘ਤੇ ਸ਼ੁਭਕਾਮਨਾਵਾਂ ਦਿੱਤੀਆਂ ਸੀ।

ਸਵਰਾ ਭਾਸਕਰ ਦੇ ਅਚਾਨਕ ਵਿਆਹ ਦੀ ਖਬਰ ਸੁਣ ਕੇ ਹਰ ਕੋਈ ਬੇਚੈਨ ਹੈ। ਜਿੱਥੇ ਲੋਕ ਇਸ ਵਿਆਹ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਹੈਰਾਨੀ ਪ੍ਰਗਟ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ, ਉੱਥੇ ਹੀ 15 ਦਿਨ ਪਹਿਲਾਂ ਯਾਨੀ 2 ਫਰਵਰੀ ਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਟਵੀਟ ਵੀ ਸੁਰਖੀਆਂ ‘ਚ ਹੈ। ਇਸ ਟਵੀਟ ‘ਚ ਸਵਰਾ ਨੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਫਹਾਦ ਦਾ ਭਰਾ ਕਿਹਾ ਹੈ। ਇਸ ਵਾਇਰਲ ਟਵੀਟ ‘ਚ ਸਵਰਾ ਫਹਾਦ ਅਹਿਮਦ ਨਾਲ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ ਅਤੇ ਉਸ ਨੇ ਕੈਪਸ਼ਨ ਕੁਝ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਲਿਖਿਆ ਹੈ, ‘ਹੈਪੀ ਬਰਥਡੇ ਫਹਾਦ ਮੀਆਂ। ਵੀਰ ਦਾ ਭਰੋਸਾ ਬਰਕਰਾਰ ਰਹੇ, ਖੁਸ਼ ਰਹੋ ਤੇ ਸੈਟਲ ਰਹੋ, ਉਮਰ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ, ਹੁਣ ਵਿਆਹ ਕਰਵਾ ਲਓ। ਤੁਹਾਡਾ ਜਨਮਦਿਨ ਅਤੇ ਇਹ ਸਾਲ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਹੋਵੇ ਦੋਸਤ।

ਫਹਾਦ ਨੇ ਵੀ ਦਿੱਤਾ ਜਵਾਬ…ਫਹਾਦ ਨੇ ਵੀ ਇਸ ਦਾ ਜਵਾਬ ਦਿੰਦੇ ਹੋਏ ਲਿਖਿਆ, ‘ਧੰਨਵਾਦ ਜ਼ਰਾਨਵਾਜ਼ੀ ਦੇ ਦੋਸਤ। ਭਰਾ ਦੇ ਭਰੋਸੇ ਨੇ ਝੰਡੇ ਬੁਲੰਦ ਕਰ ਦਿੱਤੇ ਹਨ, ਬਰਕਰਾਰ ਰਹਿਣਾ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ ਅਤੇ ਹਾਂ, ਤੁਸੀਂ ਵਾਅਦਾ ਕੀਤਾ ਸੀ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਮੇਰੇ ਵਿਆਹ ‘ਤੇ ਆਓਗੇ, ਇਸ ਲਈ ਸਮਾਂ ਕੱਢੋ, ਮੈਂ ਕੁੜੀ ਲੱਭ ਲਈ ਹੈ।’