ਮਾਂ ਨੇ ਧੀ ਨੂੰ ਛੱਤ ‘ਤੇ ਬੁਆਏਫ੍ਰੈਂਡ ਨਾਲ ਫੜਿਆ, ਫਿਰ ਚੱਲੀਆਂ ਚੱਪਲਾਂ, ਗੁਆਂਢੀ ਨੇ ਬਣਾਈ ਵੀਡੀਓ

ਵਾਇਰਲ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਉਸ ਦੇ ਗੁਆਂਢੀ ਨੇ ਰਿਕਾਰਡ ਕੀਤਾ ਸੀ, ਜਿਸ ਨੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਸੁਰਖੀਆਂ ਬਟੋਰੀਆਂ ਸਨ। ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ 14 ਫਰਵਰੀ ਨੂੰ ਇੱਕ ਟਵਿੱਟਰ ਉਪਭੋਗਤਾ ਦੁਆਰਾ ਸਾਂਝਾ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ ਜਿਸ ਨੇ ਦਾਅਵਾ ਕੀਤਾ ਸੀ ਕਿ ਵੀਡੀਓ ਦਾ ਸਰੋਤ ਅਣਜਾਣ ਹੈ।

ਵੈਲੇਨਟਾਈਨ ਵੀਕ (Valentine Week) ਦੌਰਾਨ ਇੰਟਰਨੈਟ ਕਈ ਮਜ਼ੇਦਾਰ ਪੋਸਟਾਂ ਅਤੇ ਵੀਡੀਓਜ਼ ਨਾਲ ਭਰਿਆ ਹੋਇਆ ਹੈ ਜਿੱਥੇ ਲੋਕ ਖੁੱਲ੍ਹ ਕੇ ਆਪਣੇ ਪਿਆਰ ਦਾ ਇਜ਼ਹਾਰ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ, ਉਥੇ ਇਕ ਕੁੜੀ ਆਪਣੇ ਘਰ ਦੀ ਛੱਤ ਉਤੇ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰੇਮੀ ਨਾਲ ਫੜੀ ਗਈ।

ਮਾਂ ਨੇ ਆਪਣੀ ਧੀ ਨੂੰ ਛੱਤ ‘ਤੇ ਉਸ ਦੇ ਬੁਆਏਫ੍ਰੈਂਡ ਨਾਲ ਰੋਮਾਂਸ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਫੜ ਲਿਆ। ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ।ਲੜਕੀ ਨਾਲ ਲੜਕੇ ਨੂੰ ਦੇਖ ਕੇ ਮਾਂ ਨੇ ਆਪਣੀ ਜੁੱਤੀ ਚੁੱਕ ਲਈ ਅਤੇ ਦੋਵਾਂ ਉਤੇ ਵਰ੍ਹਾਉਣੀ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤੀ। ਇਹ ਮਾਮਲਾ ਉਸ ਸਮੇਂ ਸਾਹਮਣੇ ਆਇਆ ਜਦੋਂ ਇੱਕ ਯੂਜ਼ਰ ਨੇ ਪੂਰੀ ਘਟਨਾ ਦਾ ਵੀਡੀਓ ਇੰਟਰਨੈੱਟ ‘ਤੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤਾ।


ਵਾਇਰਲ ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ ਉਸ ਦੇ ਗੁਆਂਢੀ ਨੇ ਰਿਕਾਰਡ ਕੀਤਾ ਸੀ, ਜਿਸ ਨੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਸੁਰਖੀਆਂ ਬਟੋਰੀਆਂ ਸਨ। ਵੀਡੀਓ ਨੂੰ 14 ਫਰਵਰੀ ਨੂੰ ਇੱਕ ਟਵਿੱਟਰ ਉਪਭੋਗਤਾ ਦੁਆਰਾ ਸਾਂਝਾ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ ਜਿਸ ਨੇ ਦਾਅਵਾ ਕੀਤਾ ਸੀ ਕਿ ਵੀਡੀਓ ਦਾ ਸਰੋਤ ਅਣਜਾਣ ਹੈ।

ਯੂਜ਼ਰ ਨੇ ਕੈਪਸ਼ਨ ਦੇ ਨਾਲ ਕਲਿੱਪ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤਾ, “ਆਂਟੀ ਜੀ ਨੇ ਬੇਟੀ ਦੇ ਵੈਲੇਨਟਾਈਨ ਡੇ ਪਲਾਨ ਉਤੇ ਪਾਣੀ ਫੇਰ ਦਿੱਤਾ।”

ਇੰਨਾ ਹੀ ਨਹੀਂ ਲੜਕੇ ਦੇ ਛੱਤ ਤੋਂ ਭੱਜਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਔਰਤ ਵਾਪਸ ਆਪਣੀ ਬੇਟੀ ਕੋਲ ਆ ਗਈ ਅਤੇ ਚੱਪਲਾਂ ਨਾਲ ਉਸ ਦੀ ਕੁੱਟਮਾਰ ਕਰਨੀ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦਿੱਤੀ। ਜਿਵੇਂ ਹੀ ਇਹ ਵੀਡੀਓ ਆਨਲਾਈਨ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤਾ ਗਿਆ, ਇਹ ਇੰਟਰਨੈੱਟ ‘ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋਣਾ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਗਿਆ, ਕਈ ਯੂਜ਼ਰਸ ਨੇ ਕਮੈਂਟ ਸੈਕਸ਼ਨ ‘ਚ ਦਾਅਵਾ ਕੀਤਾ ਕਿ ਮਾਂ ਜਲਦ ਹੀ ਆਪਣੀ ਧੀ ਦਾ ਵਿਆਹ ਕਰ ਦੇਵੇਗੀ।