ਜ਼ਖਮੀ ਲਾੜੀ ਨੂੰ ਹਸਪਤਾਲ ਵਿਆਹੁਣ ਪੁੱਜਿਆ ਲਾੜਾ, ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ ਵੀਡੀਓ

ਹਾਦਸੇ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਲਾੜੀ ਨੂੰ ਹਸਪਤਾਲ ‘ਚ ਭਰਤੀ ਕਰਵਾਇਆ ਗਿਆ ਪਰ ਲਾੜੇ ਨੇ ਤੈਅ ਸਮੇਂ ‘ਤੇ ਉਸ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਕੀਤਾ। ਇਸ ਦੇ ਲਈ ਹਸਪਤਾਲ ਵਿੱਚ ਹੀ ਮੰਡਪ ਸਜਾਇਆ ਗਿਆ ਅਤੇ ਪੰਡਤ ਦੀ ਹਾਜ਼ਰੀ ਵਿੱਚ ਮੰਤਰਾਂ ਦਾ ਜਾਪ ਕੀਤਾ ਗਿਆ।

ਤੁਸੀਂ ਵੱਡੇ-ਵੱਡੇ ਹੋਟਲਾਂ ਅਤੇ ਲਾਅਨ ‘ਚ ਵਿਆਹ ਹੁੰਦੇ ਦੇਖੇ ਹੋਣਗੇ ਪਰ ਜੇਕਰ ਕੋਈ ਬਰਾਤ ਲੈ ਕੇ ਹਸਪਤਾਲ ਪਹੁੰਚ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਸ਼ਾਇਦ ਹੀ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਇਹ ਨਜ਼ਾਰਾ ਹਜ਼ਮ ਹੋਵੇਗਾ। ਅਜਿਹਾ ਹੀ ਕੁਝ ਮੱਧ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਦੇ ਖੰਡਵਾ ‘ਚ ਹੋਇਆ, ਜਿੱਥੇ ਇੱਕ ਲਾੜੀ ਦਾ ਮੰਡਪ ਹਸਪਤਾਲ ਦੇ ਬੈਡ ਉਤੇ ਸਜਾਇਆ ਅਤੇ ਉਥੇ ਹੀ ਫੇਰੇ ਹੋਏ।

ਹਾਦਸੇ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਲਾੜੀ ਨੂੰ ਹਸਪਤਾਲ ‘ਚ ਭਰਤੀ ਕਰਵਾਇਆ ਗਿਆ ਪਰ ਲਾੜੇ ਨੇ ਤੈਅ ਸਮੇਂ ‘ਤੇ ਉਸ ਨਾਲ ਵਿਆਹ ਕੀਤਾ। ਇਸ ਦੇ ਲਈ ਹਸਪਤਾਲ ਵਿੱਚ ਹੀ ਮੰਡਪ ਸਜਾਇਆ ਗਿਆ ਅਤੇ ਪੰਡਤ ਦੀ ਹਾਜ਼ਰੀ ਵਿੱਚ ਮੰਤਰਾਂ ਦਾ ਜਾਪ ਕੀਤਾ ਗਿਆ। ਮਹਾਸ਼ਿਵਰਾਤਰੀ ਦੇ ਦਿਨ ਹੋਇਆ ਇਹ ਵਿਆਹ ਸੁਰਖੀਆਂ ‘ਚ ਬਣਿਆ ਹੋਇਆ ਹੈ। ਇਹ ਨਜ਼ਾਰਾ ਖੰਡਵਾ ਦੇ ਇੱਕ ਨਿੱਜੀ ਹਸਪਤਾਲ ਵਿੱਚ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲਿਆ, ਜੋ ਆਮ ਵਿਆਹਾਂ ਨਾਲੋਂ ਬਿਲਕੁਲ ਵੱਖਰਾ ਸੀ। ਇਹੀ ਕਾਰਨ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਦੀ ਵੀਡੀਓ ਵਾਇਰਲ ਹੋਣ ‘ਚ ਜ਼ਿਆਦਾ ਸਮਾਂ ਨਹੀਂ ਲੱਗਾ।

ਲੜਕੀ ਦਾ ਨਾਂ ਸ਼ਿਵਾਨੀ ਹੈ, ਜਿਸ ਦਾ ਵਿਆਹ 16 ਫਰਵਰੀ ਨੂੰ ਖੰਡਵਾ ਦੇ ਦੋਧ ਤਲਾਈ ‘ਚ ਹੋਣਾ ਸੀ। ਉਹ ਵਿਆਹ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਆਪਣੇ ਮਾਮੇ ਦੇ ਘਰ ਆਈ ਸੀ, ਜਿੱਥੇ ਵਿਆਹ ਤੋਂ 3 ਦਿਨ ਪਹਿਲਾਂ ਉਸ ਦਾ ਭਿਆਨਕ ਹਾਦਸਾ ਵਾਪਰ ਗਿਆ। ਲੜਕੀ ਦੀ ਸੱਜੀ ਬਾਂਹ ਅਤੇ ਲੱਤ ‘ਚ ਫਰੈਕਚਰ ਹੋ ਗਿਆ, ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਉਸ ਨੂੰ ਹਸਪਤਾਲ ‘ਚ ਦਾਖਲ ਕਰਵਾਇਆ ਗਿਆ। ਵਿਆਹ 16 ਤਰੀਕ ਨੂੰ ਨਹੀਂ ਹੋਇਆ ਸੀ, ਪਰ ਉਜੈਨ ਦਾ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਲਾੜਾ ਰਾਜਿੰਦਰ ਸ਼ਿਵਰਾਤਰੀ ਦੇ ਦਿਨ ਜਲੂਸ ਲੈ ਕੇ ਨਰਸਿੰਗ ਹੋਮ ਪਹੁੰਚਿਆ, ਜਿੱਥੇ ਉਸ ਨੇ ਲਾੜੀ ਦਾ ਰਸਮੀ ਵਿਆਹ ਕੀਤਾ। ਇਸ ਘਟਨਾ ਦੀ ਵੀਡੀਓ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਗਈ।

ਹਸਪਤਾਲ ਵਿੱਚ ਹੀ ਵਿਆਹ ਸਾਰੀਆਂ ਰਸਮਾਂ ਨਿਭਾਈਆਂ ਗਈਆਂ। ਲਾੜਾ-ਲਾੜੀ ਨੇ ਗਣੇਸ਼ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕੀਤੀ ਅਤੇ ਮੰਤਰਾਂ ਦੇ ਜਾਪ ਨਾਲ ਸੱਤ ਫੇਰੇ ਵੀ ਪੂਰੇ ਕੀਤੇ ਗਏ। ਇਸ ਮੌਕੇ ਹਸਪਤਾਲ ਦਾ ਸਟਾਫ ਅਤੇ ਕੁਝ ਮਹਿਮਾਨ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋਏ।