ਅੱਜ ਦੁਪਹਿਰ ਬਾਅਦ ਗੋਇੰਦਵਾਲ ਸਾਹਿਬ ਦੀ ਜੇਲ੍ਹ ‘ਚ ਜੱਗੂ ਭਗਵਾਨਪੁਰੀ ਤੇ ਲਾਰੈਂਸ ਬਿਸ਼ਨੋਈ ਦੇ ਗੁਰਗਿਆਂ ਵਿਚਾਲੇ ਖੂਨੀ ਝੜਪ ਦੌਰਾਨ 2 ਗੈਂਗਸਟਰਾਂ ਦੀ ਮੌਤ ਹੋ ਗਈ ਤੇਇਕ ਗੰਭੀਰ ਜਖਮੀ ਹੈ।ਜਿਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਗੋਲਡੀ ਬਰਾੜ ਨੇ ਫੇਸਬੁੱਕ ਪੋਸਟ ਪਾ ਕੇ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀ ਲਈ ਹੈ।

ਫਿਰੋਜ਼ਪੁਰ ਦੀ ਗੋਇੰਦਵਾਲ ਜੇਲ੍ਹ ਵਿੱਚ ਗੈਂਗਵਾਰ ਦੀ ਖਬਰ ਸਾਹਮਣੇ ਆਈ ਹੈ। ਗੋਇੰਦਵਾਲ ਦੀ ਕੇਂਦਰੀ ਜੇਲ੍ਹ ਵਿੱਚ ਬੰਦ ਸਿੱਧੂ ਮੂਸੇ ਵਾਲਾ ਕਤਲ ਕੇਸ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਮੁਲਜ਼ਮ ਜੇਲ੍ਹ ਵਿੱਚ ਆਪਸ ਵਿੱਚ ਭਿੜ ਗਏ। ਗੈਂਗਵਾਰ ਵਿੱਚ ਮਨਦੀਪ ਸਿੰਘ ਤੁਫ਼ਾਨ ਵਾਸੀ ਸੁੰਦਰ ਨਗਰ ਬਟਾਲਾ ਦੀ ਮੌਤ ਹੋ ਗਈ ਹੈ ਅਤੇ ਦੂਜਾ ਗੈਂਗਸਟਰ ਮਨਮੋਹਣ ਸਿੰਘ ਮੋਹਣਾ ਪੁਤਰ ਦਰਸਨ ਸਿੰਘ ਵਾਸੀ ਬੁਢਲਾਡਾ ਦੀ ਮੋਤ ਹੋ ਗਈ ਹੈ ਅਤੇ ਤੀਜਾ ਗੈਂਗਸਟਰ ਕੇਸ਼ਵ ਪੁੱਤਰ ਲਾਲ ਚੰਦ ਵਾਸੀ ਬਠਿਡਾ ਜ਼ਖਮੀ ਹਾਲਤ ਵਿਚ ਹੈ, ਜਿਸ ਨੂੰ ਹਸਪਤਾਲ ਅੰਮ੍ਰਿਤਸਰ ਰੈਫਰ ਕਰ ਦਿਤਾ ਗਿਆ ਹੈ।

ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਤਿੰਨਾਂ ਦੇ ਸਿਰ ‘ਤੇ ਤੇਜ਼ਧਾਰ ਹਥਿਆਰਾਂ ਨਾਲ ਹਮਲਾ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ। ਜਾਣਕਾਰੀ ਅਨੁਸਾਰ ਗੈਂਗਸਟਰ ਮਨਦੀਪ ਸਿੰਘ ਤੂਫਾਨ ਦੀ ਜੇਲ੍ਹ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਗੱਲ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਕੈਦੀਆਂ ਨਾਲ ਝਗੜਾ ਹੋਇਆ ਸੀ। ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਕੈਦੀਆਂ ਨੇ ਉਸ ਦੀ ਕੁੱਟ-ਕੁੱਟ ਕੇ ਹੱਤਿਆ ਕਰ ਦਿੱਤੀ। ਝੜਪ ਵਿੱਚ ਤਿੰਨ ਤੋਂ ਚਾਰ ਹੋਰ ਕੈਦੀ ਵੀ ਜ਼ਖ਼ਮੀ ਹੋਣ ਦੀ ਸੂਚਨਾ ਹੈ।

ਮਨਦੀਪ ਤੁਫ਼ਾਨ ਨੂੰ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਬਣਾਇਆ ਗੈਂਗਸਟਰ! ਗੁੱਸੇ ‘ਚ ਆਇਆ ਗੈਂਗਸਟਰ ਤੁਫ਼ਾਨ ਦਾ ਭਰਾ, ਕੱਢੀਆ ਪੁਲਿਸ ਨੂੰ ਗਾਲ੍ਹਾਂ

ਗੋਲਡੀ ਬਰਾੜ ਨੇ ਜੱਗੂ ਨੂੰ ਕਿਉਂ ਕਿਹਾ ਦੋਗਲਾ, ‘ਸਾਡੇ ਗਰੁੱਪ ਦੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਕਰਦਾ ਲੀਕ’-ਅੰਡਰਵਰਲਡ ‘ਚ ਆਇਆ ਭੁਚਾਲ ਜੱਗੂ ਤੇ ਲਾਰੈਂਸ ਹੋਏ ਆਹਮੋ-ਸਾਹਮਣੇ- #Gangster #LawrenceBishnoi #JagguBhagwanpuria #GoldyBrar #MandeepTufan #GobindwalJail

ਗੋਲਡੀ ਬਰਾੜ ਦੀ ਪੋਸਟ ਦਾ ਹੁਣ ਜੱਗੂ ਭਗਵਾਨਪੁਰੀਆ ਨੇ ਦਿੱਤਾ ਜਵਾਬ !ਕਿਹਾ ‘ਕੋਈ ਆਪਣਾ ਚਾਹੇ ਬੇਗਾਨਾ ਅਸੀਂ ਬਦਲਾ ਲਵਾਂਗੇ’-ਅੰਡਰਵਰਲਡ ‘ਚ ਆਇਆ ਭੁਚਾਲ

ਮਨਦੀਪ ਤੁਫ਼ਾਨ ਤੇ ਮਨਮੋਹਣ ਮੋਹਣੇ ਦੇ ਕਤਲ ਦੀ ਗੋਲਡੀ ਬਰਾੜ ਨੇ ਲਈ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀ-ਕਿਹਾ, ਜੱਗੂ ਭਗਵਾਨਪੁਰੀਆ ਦੋਗਲਾ ਬੰਦਾ, ਜੱਗੂ ਦਾ ਸਾਥ ਦੇਣ ਵਾਲਾ ਸਾਡਾ ਵੀ ਦੁਸ਼ਮਣ -ਗੋਲਡੀ ਬਰਾੜ ਨੇ ਲਈ ਇਕ ਹੋਰ ਕ.ਤਲ ਦੀ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀ, ਜੱਗੂ ਭਗਵਾਨਪੁਰੀਆ ਨਾਲ ਪਿਆ ਪਾੜ!ਕਿਹਾ, ਸੰਦੀਪ ਨੰਗਲ ਅੰਬੀਆਂ ਕਤਲ ‘ਚ ਮੁਹੱਈਆ ਕਰਵਾਏ ਸੀ ਹਥਿਆਰ

ਜੱਗੂ ਤੇ ਲਾਰੈਂਸ ਗਰੁੱਪ ‘ਚ ਪਾੜ ਦੀ ਅਸਲ ਕਹਾਣੀ ! ਗੋਲਡੀ ਬਰਾੜ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਕਿਓਂ ਮਾਰੇ ਜੱਗੂ ਦੇ ਬੰਦੇ ? Moosewala ਦੇ ਕ.ਤਲ ਨੇ ਕਿਵੇਂ ਬਦਲੀਆਂ ਅੰਡਰਵਰਲਡ ਦੀਆਂ Equations ?

ਆਹ ਸੁਣ ਲਓ ਮੁੱਠਭੇੜ ‘ਚ ਬਚੇ ਗੈਂਗਸਟਰ ਕੇਸ਼ਵ ਦੇ ਖੁਲਾਸੇ! ਸੁਣੋ ਕਿਸ ਗੱਲ ਨੂੰ ਲੈਕੇ ਆਪਸ ‘ਚ ਭਿੜੇ ਸੀ ਗੈਂਗਸਟਰ

ਜ਼ਿਕਰਯੋਗ ਹੈ ਕਿ ਮਾਰੇ ਗਏ ਦੋ ਗੈਂਗਸਟਰ ਮਨਦੀਪ ਅਤੇ ਮਨਮੋਹਨ ਦੋਵੇਂ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਲਾਰੈਂਸ ਗਰੁੱਪ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰ ਰਹੇ ਸਨ, ਉਹ ਜੱਗੂ ਭਗਵਾਨਪੁਰੀਆ ਲਈ ਹਥਿਆਰਾਂ ਦੀ ਸਪਲਾਈ ਅਤੇ ਕਈ ਲੋਜਿਸਟਿਕ ਸਮਾਨ ਮੁਹੱਈਆ ਕਰਵਾਉਣ ਦਾ ਕੰਮ ਕਰਦੇ ਸਨ।

ਦੱਸ ਦਈਏ ਕਿ ਮਨਦੀਪ ਸਿੰਘ ਤੂਫਾਨ ਪੰਜਾਬੀ ਗਾਇਕ ਸਿੱਧੂ ਮੂਸੇਵਾਲਾ ਕਤਲ ਕੇਸ ਵਿੱਚ ਮੁਲਜ਼ਮ ਸੀ। ਮਨਦੀਪ ਤੂਫਾਨ ਨੂੰ ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਗੈਂਗਸਟਰ ਮਨੀ ਰਈਆ ਸਮੇਤ ਗ੍ਰਿਫਤਾਰ ਕੀਤਾ ਸੀ। ਤੂਫਾਨ ਨੂੰ ਤਰਨਤਾਰਨ ਦੇ ਥਾਣਾ ਵੈਰੋਵਾਲ ਅਧੀਨ ਪੈਂਦੇ ਪਿੰਡ ਖੱਖ ਤੋਂ ਕਾਬੂ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ।