ਜਲੰਧਰ ਜ਼ਿਮਨੀ ਚੋਣ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਲਗਾਤਾਰ ਭੱਖਦਾ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ ।ਸਾਰੀਆਂ ਪਾਰਟੀਆਂ ਨੇ ਆਪਣਾ ਪੂਰਾ ਜ਼ੋਰ ਲਗਾਇਆ ਹੋਇਆ ਹੈ। ਉਥੇ ਹੀ ਲੋਕ ਇਨਸਾਫ਼ ਪਾਰਟੀ ਦੇ ਮੁਖੀ ਸਿਮਰਜੀਤ ਬੈਂਸ ਵੀ ਭਾਜਪਾ ਦੇ ਹੱਕ ‘ਚ ਪ੍ਰਚਾਰ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ । ਸਿਮਰਜੀਤ ਬੈਂਸ ਨੇ ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਭਾਜਪਾ ਦੇ ਹੱਕ ‘ਚ ਨਾਅਰੇ ਲਗਾਏ ਤੇ ਉਥੇ ਹੀ ਪਾਰਟੀ ਦਾ ਇੱਕ ਵਰਕਰ ਉਠ ਕੇ ਬੋਲਿਆ ਤੇ ਬੈਂਸ ਨੂੰ ਕਿਹਾ ਕਿ ਇੱਕ ਨਾਅਰਾ ਜੈ ਸ੍ਰੀ ਰਾਮ ਦਾ ਵੀ ਲਾ ਦਿਓ , ਤੇ ਬੈਂਸ ਨੇ ਜੈ ਸ੍ਰੀ ਰਾਮ ਦੇ ਨਾਅਰੇ ਲਗਾਏ ਤੇ ਬਾਅਦ ‘ਚ ਕਿਹਾ ਕਿ ”ਅਵਲ ਅਲਹ ਨੂਰ ਉਪਾਇਆ ਕੁਦਰਤ ਕੇ ਸਭ ਬੰਦੇ” । ਹੁਣ ਦੇਖਣਾ ਹੋਵੇਗਾ ਕਿ ਜਲੰਧਰ ਜ਼ਿਮਨੀ ਚੋਣ ‘ਚ ਕੌਣ ਬਾਜ਼ੀ ਮਾਰੇਗਾ।

ਜ਼ਿਕਰਯੋਗ ਹੈ ਕਿ ਚੌਧਰੀ ਸੰਤੋਖ ਸਿੰਘ ਦੇ ਅਕਾਲ ਚਲਾਣੇ ਪਿੱਛੋਂ ਖਾਲੀ ਹੋਈ ਜਲੰਧਰ ਲੋਕ ਸਭਾ ਸੀਟ ਸਾਰੀਆਂ ਪਾਰਟੀਆਂ ਲਈ ਵੱਕਾਰ ਦਾ ਸਵਾਲ ਬਣ ਗਈ ਹੈ। ਹਰ ਕੋਈ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਜਲੰਧਰ ਤੋਂ ਜਿੱਤ ਦਾ ਦਾਅਵੇਦਾਰ ਦੱਸ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਪਰ ਜਿੱਤੇਗੀ ਤਾਂ ਕੋਈ ਇਕ ਪਾਰਟੀ ਹੈ। ਹੁਣ ਦੇਖਣਾ ਹੋਵੇਗਾ ਕਿ ਜਲੰਧਰ ਜ਼ਿਮਨੀ ਚੋਣ ‘ਚ ਬਾਜ਼ੀ ਕੌਣ ਮਾਰੇਗਾ।

ਟੇਬਲ ਠੋਕ ਕੇ ਸਿਮਰਜੀਤ ਬੈਂਸ ਨੇ ਕੀਤਾ BJP ਦਾ ਸਮਰਥਨ ! ਕਹਿੰਦੇ “ਚੋਣਾਂ ‘ਚ ਚੜ੍ਹਾ ਦਿਆਂਗੇ ਭਾਜਪਾ ਦਾ ਝੰਡਾ” !


ਸਿਮਰਜੀਤ ਬੈਂਸ ਦੀ ਪਾਰਟੀ ਦਾ ਇੱਕ ਹੋਰ ਆਗੂ ਨਿਕਲਿਆ ਬਲਾਤਕਾਰੀ !
ਸਿਮਰਜੀਤ ਬੈਂਸ ਦੀ ਪਾਰਟੀ ਦਾ ਇੱਕ ਹੋਰ ਆਗੂ ਨਿਕਲਿਆ ਬਲਾਤਕਾਰੀ ! ਵਿਆਹੀ ਮਹਿਲਾ ਨੂੰ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਗਰਭਵਤੀ ! ਪੁਲਿਸ ਨੇ ਕਰ ਲਿਆ ਗ੍ਰਿਫ਼ਤਾਰ