ਅਦਾਕਾਰਾ ਆਇਸ਼ਾ ਟਾਕੀਆ ਦੇ ਪਤੀ ਫਰਹਾਨ ਆਜ਼ਮੀ ਨਾਲ ਹਾਲ ਹੀ ‘ਚ ਗੋਆ ਏਅਰਪੋਰਟ ‘ਤੇ ਬਦਸਲੂਕੀ ਕੀਤੀ ਗਈ। ਫਰਹਾਨ ਨੇ ਗੋਆ ਏਅਰਪੋਰਟ ‘ਤੇ ਦੋ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ‘ਤੇ ਉਸ ਨਾਲ ਦੁਰਵਿਵਹਾਰ ਕਰਨ ਦਾ ਦੋਸ਼ ਲਗਾਇਆ ਹੈ। ਆਇਸ਼ਾ ਟਾਕੀਆ ਦੇ ਪਤੀ ਨੇ ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ‘ਤੇ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿੱਤੀ ਹੈ। ਹਾਲਾਂਕਿ ਬਾਅਦ ‘ਚ ਗੋਆ ਏਅਰਪੋਰਟ ਨੇ ਇਸ ਮਾਮਲੇ ‘ਤੇ ਫਰਹਾਨ ਆਜ਼ਮੀ ਤੋਂ ਮੁਆਫੀ ਮੰਗੀ ਸੀ। ਦਰਅਸਲ ਆਇਸ਼ਾ ਟਾਕੀਆ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਪਤੀ ਹਾਲ ਹੀ ‘ਚ ਆਪਣੇ ਬੇਟੇ ਨਾਲ ਗੋਆ ਤੋਂ ਮੁੰਬਈ ਵਾਪਸ ਆ ਰਹੇ ਸਨ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਗੋਆ ਹਵਾਈ ਅੱਡੇ ‘ਤੇ ਰੋਕ ਲਿਆ ਗਿਆ।


ਦਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਫਰਹਾਨ ਦਾ ਨਾਂ ਪੜ੍ਹ ਕੇ ਕੁਝ ਅਫਸਰਾਂ ਨੇ ਉਸ ਨੂੰ ਪਰਿਵਾਰ ਤੋਂ ਵੱਖ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਅਤੇ ਦੁਰਵਿਵਹਾਰ ਕੀਤਾ। ਫਰਹਾਨ ਆਜ਼ਮੀ ਨੇ ਆਪਣੇ ਟਵਿੱਟਰ ਹੈਂਡਲ ‘ਤੇ ਇਸ ਘਟਨਾ ਦੀਆਂ ਕੁਝ ਤਸਵੀਰਾਂ ਸ਼ੇਅਰ ਕੀਤੀਆਂ ਹਨ, ਦੁਰਵਿਵਹਾਰ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਅਫਸਰਾਂ ਦੀਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਅਤੇ ਪੂਰੀ ਘਟਨਾ ਬਾਰੇ ਦੱਸਿਆ ਹੈ। ਫਰਹਾਨ ਆਜ਼ਮੀ ਸਪਾ ਨੇਤਾ ਅਬੂ ਆਜ਼ਮੀ ਦੇ ਬੇਟੇ ਹਨ। ਫਰਹਾਨ ਮੁਤਾਬਕ ਉਨ੍ਹਾਂ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਨੇ ਉਸ ‘ਤੇ ਜਿਨਸੀ ਅਤੇ ਨਸਲਵਾਦੀ ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਕੀਤੀਆਂ।


ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਫਰਹਾਨ ਆਜ਼ਮੀ ਨੇ ਗੋਆ ਹਵਾਈ ਅੱਡੇ ਦੀ ਸੁਰੱਖਿਆ ‘ਤੇ ਵਰ੍ਹਦਿਆਂ ਇਹ ਵੀ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਮਾਮਲਾ ਉਦੋਂ ਵਧ ਗਿਆ ਜਦੋਂ ਇਕ ਅਧਿਕਾਰੀ ਨੇ ਨਾ ਸਿਰਫ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਛੂਹਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤੀ ਸਗੋਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਪਤਨੀ ਅਤੇ ਬੇਟੇ ਨੂੰ ਵੀ ਵੱਖਰੀ ਲਾਈਨ ‘ਚ ਖੜ੍ਹੇ ਹੋਣ ਲਈ ਕਿਹਾ। ਜਦੋਂ ਕਿ ਪਰਿਵਾਰ ਦੀ ਸੁਰੱਖਿਆ ਜਾਂਚ ਦੌਰਾਨ ਦੂਸਰੇ ਇਕੱਠੇ ਖੜ੍ਹੇ ਸਨ। ਇਸ ਮਾਮਲੇ ਨੂੰ ਚੁੱਕਣ ਵਾਲੇ ਗੋਆ ਏਅਰਪੋਰਟ ਨੇ ਫਰਹਾਨ ਆਜ਼ਮੀ ਤੋਂ ਮੁਆਫੀ ਮੰਗੀ ਅਤੇ ਟਵੀਟ ਕੀਤਾ, ‘ਸਫਰ ਦੌਰਾਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਪਰਿਵਾਰ ਨੂੰ ਹੋਣ ਵਾਲੀ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਲਈ ਅਸੀਂ ਮੁਆਫੀ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਾਂ। ਮਾਮਲੇ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰਵਾਈ ਜਾਵੇਗੀ।’