Breaking News

ਚੰਦਰਬਾਬੂ ਨਾਇਡੂ ਦੀ ਪਤਨੀ ਦੀ ਜਾਇਦਾਦ 5 ਦਿਨਾਂ ‘ਚ 579 ਕਰੋੜ ਵਧੀ

ਚੰਦਰਬਾਬੂ ਨਾਇਡੂ ਦੀ ਪਤਨੀ ਦੀ ਜਾਇਦਾਦ 5 ਦਿਨਾਂ ‘ਚ 579 ਕਰੋੜ ਵਧੀ, ਚੋਣਾਂ ਜਿੱਤਣ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਲੱਗੀ ਦੇਖੋ ਕਿਹੜੀ ‘ਲਾਟਰੀ’ !

Wealth Of Chandrababu Naidu’s Wife Zooms Rs 535 Crore In 5 Days, Son Gains 237 Crores

Election 2024: ਲੋਕ ਸਭਾ ਅਤੇ ਆਂਧਰਾ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਵਿਧਾਨ ਸਭਾ ਚੋਣਾਂ ਦੇ ਨਤੀਜੇ ਘੋਸ਼ਿਤ ਹੁੰਦੇ ਹੀ ਟੀਡੀਪੀ ਪ੍ਰਧਾਨ ਚੰਦਰਬਾਬੂ ਨਾਇਡੂ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਪਤਨੀ ਨਾਰਾ ਭੁਵਨੇਸ਼ਵਰੀ ਦੀ ਕਿਸਮਤ ਅਤੇ ਕੰਪਨੀ ਚਮਕ ਗਈ ਹੈ। ਸਥਿਤੀ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਪੰਜ ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ ਹੀ ਭੁਵਨੇਸ਼ਵਰੀ ਦੀ ਸੰਪਤੀ ਵਿੱਚ 579 ਕਰੋੜ ਰੁਪਏ ਦਾ ਵਾਧਾ ਹੋਇਆ ਹੈ।

ਉਸ ਦੀ ਦੌਲਤ ਵਿੱਚ ਵਾਧੇ ਦਾ ਕਾਰਨ ਉਸ ਦੀ ਕੰਪਨੀ ਹੈਰੀਟੇਜ ਫੂਡਜ਼ ਲਿਮਟਿਡ ਹੈ, ਜਿਸ ਦੇ ਸ਼ੇਅਰਾਂ ਦੀਆਂ ਕੀਮਤਾਂ ਵਿਚ ਚੋਣ ਨਤੀਜਿਆਂ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਭਾਰੀ ਉਛਾਲ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲਿਆ ਹੈ।

ਇਸ FMCG ਸੈਕਟਰ ਦੀ ਕੰਪਨੀ ਦੇ ਸ਼ੇਅਰ, ਜੋ ਕੋਵਿਡ ਦੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਵੱਡੇ ਝਟਕਿਆਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ, ਨੇ ਲੋਕ ਸਭਾ ਚੋਣ ਨਤੀਜਿਆਂ ਦੇ ਦਿਨ ਇੱਕ ਵੱਡੀ ਛਾਲ ਦਰਜ ਕੀਤੀ। ਇਸ ਕੰਪਨੀ ਵਿੱਚ ਨਾਰਾ ਭੁਵਨੇਸ਼ਵਰੀ ਦੀ ਲਗਭਗ 24.37% ਦੀ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਹਿੱਸੇਦਾਰੀ ਹੈ। ਉਸ ਕੋਲ ਕੰਪਨੀ ਦੇ 2,26,11,525 ਸ਼ੇਅਰ ਹਨ।

ਚੰਦਰਬਾਬੂ ਨਾਇਡੂ ਨੇ 1992 ਵਿੱਚ ਇਸ ਕੰਪਨੀ ਦੀ ਸਥਾਪਨਾ ਕੀਤੀ ਸੀ। ਇਸ ਦੇ ਉਤਪਾਦਾਂ ਵਿੱਚ ਦੁੱਧ, ਦਹੀਂ, ਲੱਸੀ, ਪਨੀਰ, ਘਿਓ, ਪਨੀਰ ਅਤੇ ਹੋਰ ਡੇਅਰੀ ਉਤਪਾਦ ਸ਼ਾਮਲ ਹਨ। ਨਾਰਾ ਭੁਵਨੇਸ਼ਵਰੀ ਇਸ ਕੰਪਨੀ ਦੀ ਮੈਨੇਜਿੰਗ ਡਾਇਰੈਕਟਰ ਅਤੇ ਵਾਈਸ ਚੇਅਰਮੈਨ ਹੈ।

ਮੰਗਲਵਾਰ ਨੂੰ ਲੋਕ ਸਭਾ ਚੋਣ ਨਤੀਜਿਆਂ ਦੇ ਦਿਨ ਜਦੋਂ ਸ਼ੇਅਰ ਬਾਜ਼ਾਰ ‘ਚ ਭਾਰੀ ਗਿਰਾਵਟ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲੀ ਤਾਂ ਹੈਰੀਟੇਜ ਫੂਡਜ਼ ਦੇ ਸ਼ੇਅਰਾਂ ‘ਚ ਤੇਜ਼ੀ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲੀ ਅਤੇ ਉਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਲਗਾਤਾਰ ਪੰਜ ਦਿਨਾਂ ਤੱਕ ਇਸ ਦੇ ਸ਼ੇਅਰਾਂ ‘ਚ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਵਾਧਾ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲਿਆ। ਸ਼ੁੱਕਰਵਾਰ ਨੂੰ ਵੀ ਸ਼ੇਅਰਾਂ ਦੀਆਂ ਕੀਮਤਾਂ ਵਧੀਆਂ ਅਤੇ 659 ਰੁਪਏ ਪ੍ਰਤੀ ਸ਼ੇਅਰ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚ ਗਈਆਂ।

ਪਿਛਲੇ ਪੰਜ ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ ਹੈਰੀਟੇਜ ਫੂਡਜ਼ ਦੇ ਸ਼ੇਅਰਾਂ ਦੀ ਕੀਮਤ 256.10 ਰੁਪਏ ਪ੍ਰਤੀ ਸ਼ੇਅਰ ਵਧੀ ਹੈ। ਕੰਪਨੀ ਦੇ ਸ਼ੇਅਰਾਂ ਦੀਆਂ ਕੀਮਤਾਂ ਵਧਣ ਕਾਰਨ ਚੰਦਰਬਾਬੂ ਨਾਇਡੂ ਦੇ ਪੁੱਤਰ ਐੱਨ ਲੋਕੇਸ਼ ਦੀ ਵੀ ਦੌਲਤ ‘ਚ ਵੱਡਾ ਉਛਾਲ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲਿਆ ਹੈ। ਲੋਕੇਸ਼ ਇਸ ਕੰਪਨੀ ਦਾ ਪ੍ਰਮੋਟਰ ਵੀ ਹੈ।